ส่งข้อความ
  • 70 Meters 8K HDMI Fiber Optical Cable 48Gbps HDMI 2.1 AOC TPU Yellow Jacket
  • 70 Meters OM3 LSZH AOC Fiber Optical Cable 48Gbps 8K HDMI 2.1
  • สายไฟเบอร์ออปติกแพทช์
คุณภาพสูง

Trust Seal, Credit Check, RoSH และการประเมินความสามารถของซัพพลายเออร์

บริษัท มีระบบการควบคุมคุณภาพอย่างเคร่งครัดและห้องปฏิบัติการทดสอบมืออาชีพ

การพัฒนา

ทีมออกแบบมืออาชีพภายในและการประชุมเชิงปฏิบัติการเครื่องจักรขั้นสูง

เราสามารถร่วมมือเพื่อพัฒนาผลิตภัณฑ์ที่คุณต้องการ

การผลิต

เครื่องจักรอัตโนมัติขั้นสูงระบบควบคุมกระบวนการอย่างเคร่งครัด

เราสามารถผลิตขั้วไฟฟ้าทั้งหมดตามความต้องการของคุณ

บริการ 100%

บรรจุภัณฑ์ขนาดเล็กจำนวนมากและกำหนดเอง FOB, CIF, DDU และ DDP

ให้เราช่วยคุณหาทางออกที่ดีที่สุดสำหรับทุกข้อกังวลของคุณ

  • สุดยอดผลิตภัณฑ์
  • ของมาใหม่
  • ขายดีที่สุด
เราคือใครและทำไมถึงเลือกพวกเรา
จีนคุณภาพสูง สายเคเบิลใยแก้วนำแสง MPO MTP & สายเคเบิลใยแก้วนำแสงก่อนสิ้นสุด ซัพพลายเออร์
ประเทศจีน Shenzhen Hangalaxy Technology Co.,Ltd

Shenzhen Hangalaxy Technology Co.,Ltd

เซินเจิ้น Hangalaxy เทคโนโลยี จำกัด. . is a professional manufacturer of transmission system. เป็นผู้ผลิตมืออาชีพของระบบส่งกำลัง Our core team was organized by technical elites who have more than 10 years' experience in Optical Communication and Audio/Video industry. ทีมงานหลักของเราได้รับการจัดระเบียบโดยผู้เชี่ยวชาญด้านเทคนิคที่มีประสบการณ์มากกว่า 10 ปีในอุตสาหกรรมการสื่อสารทางแสงและเสียง / วิดีโ...
เรียนรู้เพิ่มเติม>>
ประเทศจีน Shenzhen Hangalaxy Technology Co.,Ltd
บทนำ
เราเป็นผู้ผลิตมืออาชีพในการสร้างผลิตภัณฑ์การเชื่อมต่อใยแก้วนำแสงส่วนใหญ่มีสายลำตัว MPO MTP และสายแพทช์, HDMI AOC, DVI AOC, DP AOC
ประเทศจีน Shenzhen Hangalaxy Technology Co.,Ltd
บริการ
สายออปติคอล Hangalaxy Active (AOCs) นำเสนอโซลูชันที่น่าเชื่อถือในการติดตั้งง่ายสำหรับการติดตั้ง Pro AV
ประเทศจีน Shenzhen Hangalaxy Technology Co.,Ltd
ประวัติศาสตร์
ทุกวันเรานำเสนอโซลูชั่นด้านภาพและเสียงที่สร้างแรงบันดาลใจแจ้งมีส่วนร่วมและสนับสนุนผู้คนทั่วโลก
ประเทศจีน Shenzhen Hangalaxy Technology Co.,Ltd
ทีมงานของเรา
Hangalaxy มีพนักงานทั้งหมดมากกว่า 750 คนมากกว่า 95% เป็นพนักงานที่มีการศึกษาระดับสูงซึ่งเป็นทีมที่แข็งแกร่งของเราในการวิจัยและพัฒนา
ดูหมวดหมู่ทั้งหมด
HOTSPOT
ข่าวสารแบบไดนามิกที่ตรงเวลามากขึ้นเพื่อความเข้าใจในตัวเรามากขึ้น
ข้อดีของผลิตภัณฑ์
การรับรองที่สมบูรณ์
เราได้รับใบรับรองบางประการในหลาย ๆ ด้านซึ่งเป็นการรับประกันสำหรับผลิตภัณฑ์ของเราที่จะจำหน่ายไปทั่วโลก คุณสามารถวางใจได้เกี่ยวกับกระบวนการทั้งหมดของผลิตภัณฑ์ของเรา
ประเทศจีน Shenzhen Hangalaxy Technology Co.,Ltd รับรอง
ประเทศจีน Shenzhen Hangalaxy Technology Co.,Ltd รับรอง
ประเทศจีน Shenzhen Hangalaxy Technology Co.,Ltd รับรอง
ติดต่อเราได้ตลอดเวลา
gary@hangalaxy.cn
86-755-232223105
ชั้น 5 ตึก