สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติค 12 แกนพื้นฐาน LC UPC ถึง LC UPC มัลติมัลติ OM3 หลายตัว

ข้อมูลพื้นฐาน
สถานที่กำเนิด: ประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: Hangalaxy
ได้รับการรับรอง: CE, SGS, UL, RohS
หมายเลขรุ่น: HGYN-0144
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: ขั้นต่ำบอกว่าเป็น 10 ชิ้น
ราคา: Negotiation By email or Phone Call
รายละเอียดการบรรจุ: 1 ชิ้นแต่ละถุง PE ที่มีคุณภาพแต่ละ
เวลาการส่งมอบ: 7-10 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: L / C, D / A, T / T, Wester N Union, MoneyGram
สามารถในการผลิต: 25055 ชิ้นรายเดือน
คอนเนคเตอร์ 1: LC UPC คอนเนคเตอร์ 2: LC UPC
สาย OD: 3.0mm สีของสายเคเบิล: น้ำ
ความยาว: 10m การสูญเสียการแทรก: 0.35dB
การสูญเสียการสะท้อนกลับ: 35dB ความยาวคลื่น: 850nm
แสงสูง:

ยกเลิกโหมดเส้นใยเดี่ยวก่อนสายแพทช์ lszh

,

lszh patch cord

12 แกนใยแก้วนำแสง LC UPC ถึง LC UPC มัลติ OM3 หลายสายเชื่อมต่อล่วงหน้า

 

Our offers a wide range of patch cords, designed and manufactured for demanding network applications. ข้อเสนอของเรามีหลากหลายสายแพทช์ออกแบบและผลิตสำหรับความต้องการใช้งานเครือข่าย It comprises of multimode and singlemode. ประกอบด้วยมัลติโหมดและโหมดเดียว Both ends are terminated with a high performance hybrid or single type connector comprising of a SC, ST, FC, LC, MU, MTRJ, E2000, DIN connector in simplex and duplex. ปลายทั้งสองด้านนั้นสิ้นสุดลงด้วยตัวเชื่อมต่อไฮบริดที่มีประสิทธิภาพสูงหรือตัวเชื่อมต่อชนิดเดียวซึ่งประกอบด้วยขั้วต่อ SC, ST, FC, LC, MU, MTRJ, E2000, DIN ในรูปแบบซิมเพล็กซ์และดูเพล็กซ์

 

การปฏิบัติตามมาตรฐาน

 

1. Telcordia (เดิมชื่อ Bellcore) ข้อกำหนดทั่วไปของ GR-326-CORE สำหรับตัวเชื่อมต่อออปติคัลโหมดเดี่ยวและชุดประกอบ Jumper

2. IEC 874-1 ข้อมูลจำเพาะทั่วไปสำหรับตัวเชื่อมต่อและสายเคเบิลใยแก้วนำแสง

3. ANSI / TIA-568-C.3, ISO / IEC 11801 2nd Ed., CENELEC EN 50173, UL94V-0

4. อัตราสายเคเบิลทนเปลวไฟ: OFNR หรือ IEC60332-3 มาตรฐาน

 

คุณสมบัติ


(1) ผ่านการทดสอบ 100% เกี่ยวกับประสิทธิภาพของออปติคัล (การสูญเสียการแทรกความยาวที่ลูกค้ากำหนดและการคืนสินค้าสูญหาย);

(2) สีมาตรฐานคือสีเหลืองสีส้มสีน้ำหรือสีม่วงสีอื่น ๆ ตามคำขอ

(3) แจ็คเก็ตสายเคเบิลด้านนอกที่มีอยู่ในพีวีซี, ควันต่ำศูนย์ฮาโลเจน (LSZH);

(4) พีซี, ตัวเชื่อมต่อ UPC, APC มีให้เลือก;

(5) concentricity สูง 2.5 มม. ปลอกเซรามิกสำหรับ FC, ST, SC และ 1.25 มม. ปลอกเซรามิกสำหรับ LC และ MU

(6) มีให้ในรุ่น G652D, G657A, OM1, OM2, OM3 และ OM4;

(7) เครื่องหมายตำแหน่ง A / ตำแหน่ง B;

(8) มีขนาด 0.9 มม. 1.6 มม. 2.0 มม. และ 3.0 มม.

 

พารามิเตอร์ทางเทคนิค

 

CABLE สีเหลือง FANOUT โหมดเดียว
บังคับมาตรฐาน

CEI / EN 60793

CEI / EN 60794-1

ประสิทธิภาพในการก่อสร้าง
แรงดึงโหลด (N) 4-6 สำหรับ: 600/800 8 - 12 - 16 สำหรับ: 1.000 / 1.500 / 2000 18 - 48 สำหรับ: 2.000 / 2.500
บดขยี้ต้านทาน (N / cm) ดา 200 a 250
รัศมีการดัดแบบคงที่ (มม.) เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก 10 เท่า x
รัศมีการดัดแบบไดนามิก (มม.) เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก 20 เท่า x
อุณหภูมิ (° C) -20 / +80
การติดตั้งอุณหภูมิ (° C) -10 / +60
อุณหภูมิ (° C) -20 / +80
วัสดุ
เปลือกนอก LSZH (RAL สีเหลือง 1,018)
เปลือกนอกของเส้นใยเดี่ยว LSZH (RAL สีเหลือง 1,018)
ฝักรองของเส้นใยเดี่ยว Nylon - SEMITIGHT
สมาชิกที่แข็งแกร่ง เส้นด้ายอะรามิด
ไฟเบอร์
SM - 9/125 SMF-28e
คุณสมบัติการก่อสร้าง
จำนวนเส้นใย 12 24 48
เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก (มม.) 10.5mm 13.5mm 17.8
น้ำหนัก (กก. / กม.) 50 78 135
เส้นใยเดี่ยวเส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก (มม.) 0.9 ± 0,1
เชื่อมต่อ มาตรฐานของ LC, ST, FC, SC ฯลฯ

 

สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติค 12 แกนพื้นฐาน LC UPC ถึง LC UPC มัลติมัลติ OM3 หลายตัว 0

 

สายเคเบิลโรงงาน Hangalaxy

 

สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติค 12 แกนพื้นฐาน LC UPC ถึง LC UPC มัลติมัลติ OM3 หลายตัว 1

 

กิจกรรมนิทรรศการ Hangalaxy

 

สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติค 12 แกนพื้นฐาน LC UPC ถึง LC UPC มัลติมัลติ OM3 หลายตัว 2

 

ตัวอย่างการสั่งซื้อ

 

การเชื่อมต่อ MATING มาตรฐานเฉลี่ย IL มาตรฐาน IL MAX ค่าเฉลี่ยของ IL IL MAX พรีเมี่ยม กลับมาสูญเสีย
มัลติ 0.15 เดซิเบล 0.30 เดซิเบล 0.08 เดซิเบล 0.15dB NA
สถานะโสด 0.18dB 0.30dB 0.12dB 0.15dB > 55 / 65dB

 

ข้อมูลการบรรจุ

 

1 ชิ้นแต่ละถุง PE ที่มีคุณภาพแต่ละ

 

หากคุณรู้สึกว่ามีคำขอเพิ่มเติมเกี่ยวกับการเชื่อมต่อใยแก้วนำแสงโปรดแจ้งอีเมลและโทรหาเราเพื่อขอความช่วยเหลือและเราจะพยายามให้บริการที่ดีที่สุดสำหรับคุณ

รายละเอียดการติดต่อ
Mark

หมายเลขโทรศัพท์ : 008613380350375

WhatsApp : +008613380350375