ประเทศจีน สายเคเบิลใยแก้วนำแสง MPO MTP ผู้ผลิต

สร้างผู้ให้บริการเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกที่เชื่อถือได้ของคุณ

 

เซินเจิ้น Hangalaxy เทคโนโลยี จำกัด

 

แผนผังเว็บไซต์

ผลิตภัณฑ์

สายเคเบิลใยแก้วนำแสง MPO MTP
สายเคเบิลใยแก้วนำแสงก่อนสิ้นสุด
สายไฟเบอร์ออปติกแพทช์
ผมเปียไฟเบอร์ออปติก
ไฟเบอร์ออปติก FBG Reflector
ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง
อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก
สายออปติคอลแอกทีฟ 4K 8K HDMI
ตัวขยาย HDMI 4K 4K
สาย USB Active Optical
สายออปติคอลที่ใช้งาน DVI
สายออปติคัล DP ที่ใช้งาน
โมดูลไฟเบอร์ออปติก CWDM DWDM AAWG
เครื่องส่งสัญญาณไฟเบอร์ออฟติคัล
QSFP + สายเคเบิลออปติคอลที่ใช้งานอยู่
กล่องเลิกจ้างไฟเบอร์ออปติก
ช่องเสียบสายไฟเบอร์ออปติก
รายละเอียดการติดต่อ