ประเทศจีน สายเคเบิลใยแก้วนำแสง MPO MTP ผู้ผลิต

สร้างผู้ให้บริการเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกที่เชื่อถือได้ของคุณ

 

เซินเจิ้น Hangalaxy เทคโนโลยี จำกัด

 

  • สายเคเบิลใยแก้วนำแสง MPO MTP
  • สายเคเบิลใยแก้วนำแสงก่อนสิ้นสุด
  • สายไฟเบอร์ออปติกแพทช์
  • ผมเปียไฟเบอร์ออปติก

ได้รับ สายเคเบิลใยแก้วนำแสง MPO MTP & สายเคเบิลใยแก้วนำแสงก่อนสิ้นสุด ตอนนี้!

คลิกที่นี่เพื่อขอใบเสนอราคา

บทนำ

เราเป็นผู้ผลิตมืออาชีพในการสร้างผลิตภัณฑ์การเชื่อมต่อใยแก้วนำแสงส่วนใหญ่มีสายลำตัว MPO MTP และสายแพทช์, HDMI AOC, DVI AOC, DP AOC

ประวัติศาสตร์

ทุกวันเรานำเสนอโซลูชั่นด้านภาพและเสียงที่สร้างแรงบันดาลใจแจ้งมีส่วนร่วมและสนับสนุนผู้คนทั่วโลก

บริการ

สายออปติคอล Hangalaxy Active (AOCs) นำเสนอโซลูชันที่น่าเชื่อถือในการติดตั้งง่ายสำหรับการติดตั้ง Pro AV

ทีมงานของเรา

Hangalaxy มีพนักงานทั้งหมดมากกว่า 750 คนมากกว่า 95% เป็นพนักงานที่มีการศึกษาระดับสูงซึ่งเป็นทีมที่แข็งแกร่งของเราในการวิจัยและพัฒนา

QSFP+ Copper Cable Assemblies

Hangalaxy QSFP+ Copper Cable assemblies were developed for high-density applications, offering a costeffective, low-power option for high-speed data center interconnects. The QSFP+ form factor can replace up to four standard SFP+ connections, providing greater density and reduced system cost. The direct-attach assemblies support emerging 40Gb/s applications and are available in standard lengths up to 5 meters with longer custom lengths available.

MTP MPO Patch Cables Workshop

The MPO Plug ‘n’ Play system is the perfect solution for today's optical fibre installations, designed to enable a fibre network to be installed and commissioned in the shortest possible time. An MPO installation does not require specialist engineers or special tools as each component of the HANGALAXY MPO system is packed with a certificate showing it’s performance at the time of manufacture. This enables the installer to be sure the system will function from the moment the final part of the system is conne

CWDM DWDM Module Workshop

Coarse Wavelength Division Multiplexing (CWDM) is a wavelength multiplexing technology for the fiber access networks. Data transmission is realized by using max 18 channels CWDM with wavelengths between 1270nm and 1610nm. CWDM Mux/Demux module provides low insertion loss,high channel isolation, wide passing band, low-temperature sensitive and epoxy free optical path.

SFP Optical Transceivers Workshop

Every transceiver is individually tested on a full range of Cisco equipment and passed the monitoring of Hangalaxy's intelligent quality control system. QSFP+ transceiver modules are designed for use in 40Gigabit per second links over multimode fiber. They are compliant with the QSFP+ MSA and IEEE802.3ba 40GBASE-SR4 and breakout to 4 10GBASE-SR. Digital diagnostics functions are available via an I2C interface, including Tx and Rx power monitoring. The optical transceiver is compliant per the RoHS Directive

หมวดหมู่

สร้างผู้ให้บริการเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกที่เชื่อถือได้ของคุณ

 

เซินเจิ้น Hangalaxy เทคโนโลยี จำกัด

 

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ
ข่าวของ บริษัท
จีนข่าวสารล่าสุดเกี่ยวกับ กรณีของ Hangalaxy 2021 ประเทศจีน (อานฮุย) วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี

กรณีของ Hangalaxy 2021 ประเทศจีน (อานฮุย) วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี

บน June 4, 2021
สำนักงานธุรกิจสายส่งใยแก้วนำแสงทางไกล 4K / 8K อย่างมืออาชีพโดยเฉพาะระบบการแปลเสียงอัจฉริยะ AI เมื่อวันที่ 26 เมษายน นิทรรศการความสำเร็จด้านนวัตกรรมวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีของจีน (อานฮุย) ปี 2021 ซึ่งได้รับการสนับสนุนร่วมกันโดยกระทรวงวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีแห่งประเทศจีน สถาบันวิทยาศาสตร์แห่งประเทศจีน ...
จีนข่าวสารล่าสุดเกี่ยวกับ 8K เชื่อมต่อกับ 5G AV Industray

8K เชื่อมต่อกับ 5G AV Industray

บน June 4, 2021
นิทรรศการเครือข่ายข้อมูลวิทยุและโทรทัศน์นานาชาติแห่งประเทศจีนครั้งที่ 28 (CCBN2021) ฟอรัมนวัตกรรมภาพและเสียงระดับมืออาชีพจัดขึ้นเมื่อวันที่ 29 พฤษภาคมที่ศูนย์แสดงสินค้านานาชาติแห่งประเทศจีน (Jing'anzhuang Pavilion)Mr. Danfeng Zhuang หัวหน้าวิศวกรของ Hangalaxy Brand ได้รับเชิญให้กล่าวปาฐกถาพิเศษในหัว...
จีนข่าวสารล่าสุดเกี่ยวกับ เชี่ยวชาญในการส่งสัญญาณ 4K 8K HDMI AOC

เชี่ยวชาญในการส่งสัญญาณ 4K 8K HDMI AOC

บน September 28, 2020
เชี่ยวชาญในการส่งสัญญาณ 4K 8K HDMI AOC การรวมกันของแสงและกระจกนำเสนอคุณสมบัติที่เป็นเอกลักษณ์บางอย่างซึ่งทำให้ผู้เชี่ยวชาญด้าน AV มีเครื่องมือที่มีประสิทธิภาพในการใช้งาน AV ทั่วไปสามารถใช้สายเคเบิลใยแก้วนำแสงเพื่อส่งสัญญาณวิดีโอเสียงและสัญญาณควบคุมที่มีความละเอียดสูงบนไฟเบอร์เส้นเดียวในระยะทางไกลกว่...
จีนข่าวสารล่าสุดเกี่ยวกับ ยุค 8K และการประยุกต์ใช้ระบบ AV

ยุค 8K และการประยุกต์ใช้ระบบ AV

บน September 28, 2020
ยุค 8K การประยุกต์ใช้เทคโนโลยีออปติคอลในระบบ AV Hangalaxy เริ่มต้นจากการวิจัยและพัฒนาชิปที่ใช้ซิลิกอนแบบพาสซีฟสำหรับการสื่อสารด้วยแสงและเป็นผู้ผลิตอุปกรณ์ระดับมืออาชีพสำหรับการส่งสัญญาณความละเอียดสูงพิเศษทางไกลนับตั้งแต่ต้นปี 2014 เป็นรายแรกในตลาดภาพและเสียงที่เปิดตัวระบบส่งสัญญาณแบบบูรณาการสูงเช่น ...
จีนข่าวสารล่าสุดเกี่ยวกับ Hangalaxy เป็นเจ้าภาพการแข่งขันผลิตภัณฑ์ไฟเบอร์ออฟติคัลครั้งที่สาม

Hangalaxy เป็นเจ้าภาพการแข่งขันผลิตภัณฑ์ไฟเบอร์ออฟติคัลครั้งที่สาม

บน March 8, 2018
From May 30 to June 2, the third Beijing University Student optical communication product practice competition jointly sponsored by Shenzhen huaguangyuneng Technology Co., Ltd. and North University of technology, Beijing University of Posts and telecommunications, Beijing University of information ...