24 แกน SC LC ST กล่องเลิกจ้างไฟเบอร์ออปติกติดผนังมัลติโหมด OM3

ข้อมูลพื้นฐาน
สถานที่กำเนิด: ประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: Hanglaxy
ได้รับการรับรอง: SGS, CE, RohS, UL, FDA
หมายเลขรุ่น: HGYN-0148
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: ขั้นต่ำบอกว่าเป็น 10 ชิ้น
ราคา: Negotiation By email or Phone Call
รายละเอียดการบรรจุ: 1 ชิ้นแต่ละถุง PE ที่มีคุณภาพแต่ละ
เวลาการส่งมอบ: 7-10 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: D / A, D / P, T / T, Wester N Union, MoneyGram, L / C
สามารถในการผลิต: 5055 ชิ้นรายเดือน
วัสดุ: โลหะ สี: ขาว
จำนวนเส้นใย: 24 ประเภทตัวเชื่อมต่อ: LC UPC
โหมดไฟเบอร์: มัลติ OM3 มิติ: 1U, 19 นิ้ว
การสูญเสียการแทรก: 0.5dB การสูญเสียคืน: 35dB
แสงสูง:

กล่องกระจายใยแก้วนำแสง

,

กล่องเลิกจ้างกลางแจ้งไฟเบอร์

24 Cores SC LC ST กล่องเลิกจ้างไฟเบอร์ออปติกติดตั้งผนังแร็ค

 

Hangalaxy กล่องเลิกจ้างไฟเบอร์ออปติกชนิดนี้เป็นโครงข่ายเชื่อมต่อโครงร่างที่มีความทนทานต่ำเหมาะสำหรับแอพพลิเคชั่นไฟเบอร์ออปติกและ FTTx ทั้งหมดออกแบบมาเป็นพิเศษสำหรับการใช้งานในที่อยู่อาศัย

 

คุณสมบัติทางกายภาพ

 

(1) ประเภทในร่ม / กลางแจ้ง;

(2) วัสดุที่ไม่ใช่โลหะ;

(3) ตัวยึดติดผนังแบบกะทัดรัด

(4) การจัดการสายเคเบิลทั้งขาเข้าและขาออกที่เรียบง่ายและชัดเจน

(5) กล่องความจุเส้นใยนับที่สูงขึ้นสามารถใช้ได้ตามคำขอ

(6) บำรุงรักษาง่ายเข้าถึงได้ง่ายด้วยประตูหน้า;

(7) สนับสนุนการประกบทั้งเชิงกลและเชิงกล

(8) โซลูชันต้นทุนต่ำที่มีการป้องกันสูงสำหรับเส้นใยที่ถูกยกเลิก

(9) IP55 จัดอันดับสำหรับการใช้งานกลางแจ้ง

(10) ผลิตภัณฑ์การออกแบบที่กำหนดเองสามารถใช้ได้ตามคำขอ

 

ใบสมัคร

 

(1) ระบบ FTTX

(2) PON Networks;

(3) การเลิกใช้ไฟเบอร์ออปติก

(4) CATV

 

สภาพแวดล้อมการใช้งาน

 

(1) กล่องเลิกจ้างติดผนังสำหรับใช้ในร่ม / ourdoor
(2) ความจุไฟเบอร์ LC Duplex สูงสุด 24 รายการ

(3) มีให้สำหรับ FC, SC, LC Adapters

 

สเปค

 

ส่วนจำนวน HGYN-0148
ความจุเส้นใย 24 เส้นใย
วัสดุ โลหะ
สี ขาว
ประเภทตัวเชื่อมต่อ LC UPC
โหมดไฟเบอร์ มัลติ OM3
มิติ 48x35x4.5cm
น้ำหนัก 1.56kg
ความทนทาน 1000times
ความชื้นสัมพัทธ์ ≤85% (30 ° C)

 

สภาพแวดล้อมการใช้งาน

 

อุณหภูมิสภาพแวดล้อม

-40 ° C ~ + 80 ° C

ความชื้นสัมพัทธ์ ≤85% (30 ° C)
ความต้านทานของฉนวน ≥2×10MΩ / 500V (DC)

 

24 แกน SC LC ST กล่องเลิกจ้างไฟเบอร์ออปติกติดผนังมัลติโหมด OM3 0

 

รูปถ่ายสินค้าและอุปกรณ์เสริม

 

24 แกน SC LC ST กล่องเลิกจ้างไฟเบอร์ออปติกติดผนังมัลติโหมด OM3 1

 

24 แกน SC LC ST กล่องเลิกจ้างไฟเบอร์ออปติกติดผนังมัลติโหมด OM3 2

 

การจัดส่งโดย DHL, UPS, FedEx, TNT

 

This item does not ship to China. รายการนี้ไม่จัดส่งไปยังประเทศจีน Please check other sellers who may ship internationally. โปรดตรวจสอบผู้ขายรายอื่นที่สามารถจัดส่งระหว่างประเทศ Due to increased demand, we temporarily have reduced product selection available for delivery to your region. เนื่องจากความต้องการที่เพิ่มขึ้นเรามีการลดการเลือกผลิตภัณฑ์สำหรับการจัดส่งในภูมิภาคของคุณเป็นการชั่วคราว We are working to improve selection availability as soon as possible. เรากำลังดำเนินการเพื่อปรับปรุงความพร้อมให้บริการโดยเร็วที่สุด

รายละเอียดการติดต่อ
Mark

หมายเลขโทรศัพท์ : 008613380350375

WhatsApp : +008613380350375