0.9 มม. ไฟเบอร์ออปติก Pigtails / Sm Lc ผมเปีย OS2 9 125um การสูญเสียการแทรกต่ำ

ข้อมูลพื้นฐาน
สถานที่กำเนิด: ประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: Hangalaxy
ได้รับการรับรอง: CE, SGS, UL, RoHs
หมายเลขรุ่น: HGYN-0144
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: ขั้นต่ำบอกว่าเป็น 10 ชิ้น
ราคา: Negotiation By email or Phone Call
รายละเอียดการบรรจุ: 1 ชิ้นแต่ละถุง PE ที่มีคุณภาพแต่ละ
เวลาการส่งมอบ: 7-10 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: L / C, D / A, D / P, T / T, Wester N Union, MoneyGram
สามารถในการผลิต: 20,000 ชิ้นต่อเดือน
สาย OD: 0.9mm แจ็คเก็ต: LSZH
สีของสายเคเบิล: สีเหลือง เชื่อมต่อ: LC
ประเภทโปแลนด์: APC จำนวนเส้นใย: 1
โหมดไฟเบอร์: สถานะโสด ความยาวคลื่น: 1310nm
แสงสูง:

ใยแก้วนำแสงประกบผมเปีย

,

ผมเปียสายเคเบิลใยแก้วนำแสง

0.9 มิลลิเมตร LC APC โหมดเดียว OS2 9 / 125um แจ็คเก็ตไฟเบอร์ออปติก LSZH

 

Hangalaxy provides simplex LC OS2 single-mode fiber optic pigtails with a very competitive price. Hangalaxy ให้ผมเปียไฟเบอร์แอพพลิเคชั่น LC OS2 แบบง่าย ๆ ในราคาที่แข่งขันได้ Our LC single-mode fiber optic pigtail comprises an exposed 9/125μm OS2 fiber cable at one end and a pre-installed simplex LC/APC connector at the other end. ผมเปียไฟเบอร์ออปติก LC โหมดเดียวของเราประกอบด้วยสายเคเบิลไฟเบอร์ OS2 ขนาด 9 / 125μmที่ปลายด้านหนึ่งและขั้วต่อ LC / APC แบบธรรมดาที่ติดตั้งไว้แล้วที่ปลายอีกด้านหนึ่ง The fiber optic pigtails are commonly used to splice the fiber in the cable so that they can be connected to the patch panel or equipment. โดยทั่วไปแล้วผมเปียไฟเบอร์ออปติกจะใช้ในการต่อสายไฟเบอร์เข้ากับสายเพื่อให้สามารถเชื่อมต่อกับแผงแพทช์หรืออุปกรณ์ This pigtail features a typical 900μm tight buffered cables as default. ผมเปียนี้มีสายเคเบิลบัฟเฟอร์แน่นทั่วไป900μmเป็นค่าเริ่มต้น Available in different length, jacket material, polish, and cable diameter, Hangalaxy' fiber optic pigtail can be ordered to customize any fiber optic protocol to meet your different network applications. มีความยาวแตกต่างกันวัสดุแจ็คเก็ต, ขัด, และเส้นผ่าศูนย์กลางสาย, ผมเปียไฟเบอร์ออปติก Hangalaxy 'สามารถสั่งให้ปรับแต่งโปรโตคอลใยแก้วนำแสงใด ๆ เพื่อตอบสนองการใช้งานเครือข่ายที่แตกต่างกันของคุณ

 

คุณสมบัติ


1. การสูญเสียการแทรกต่ำ;
2. การสูญเสียการสะท้อนกลับสูง
3. ความสามารถในการเสถียรและความน่าเชื่อถือสูง
4. APC ขัดเงา;
5. รองเท้าบูทในหลากหลายสี
6. แจ็คเก็ต PVC เป็นค่าเริ่มต้น LSZH ตัวเลือก;
7. 0.9 มม. เป็นค่าเริ่มต้น, สายเคเบิล 2.0 มม. และ 3.0 มม. เป็นตัวเลือก;
8. ตรวจสอบ 100% สำหรับลักษณะแสงก่อนที่จะส่ง;
9. ข้อกำหนดที่กำหนดเองที่มีอยู่

 

ใบสมัคร

 

1. การส่งข้อมูลอัตราบิตสูง
2. เครือข่ายโทรคมนาคม
3. เครือข่ายประมวลผลข้อมูล
4. แอพพลิเคชั่นเมโทร
5. เครื่องมือทดสอบ
6. การทหารการแพทย์และอุตสาหกรรม

 

พารามิเตอร์ทางเทคนิค

 

ประเภทไฟเบอร์ เอสเอ็ม เอ็มเอ็ม

 

ตัวเชื่อมต่อ Tytpe

MTRJ

D4, FC, SC, ST, LC,

E-2000, MU

D4, FC, SC, ST, LC,

E-2000, MU

MTRJ
การสูญเสียการแทรก (ทั่วไป) ≤0.4dB ≤0.2dB ≤0.4dB ≤0.2dB
การสูญเสียการแทรก (สูงสุด) ≤0.5dB ≤0. ≤0 3dB 3dB ≤0.3dB ≤0.5dB

 

ผลตอบแทนการสูญเสีย (ทั่วไป)

พีซี   ≥50dB  
APC ≥65dB  
UPC ≥55dB ≥55dB  
ความทนทานต่อการผสมพันธุ์ ≤0.2dB
ความทนทาน ≥ 1,000 ครั้ง
อุณหภูมิการเก็บรักษา - 40 ~ + 85

 

ภาพรวม
เส้นผ่าศูนย์กลางชุด 125 ไมครอน
แกนเส้นผ่าศูนย์กลาง 62.5 ไมครอน
จำนวนเส้นใย 2
เทคโนโลยี การปรับสภาพโหมด
ผลัก / ดึงแท็บ ไม่
น้ำหนักปอนด์) 0.09
 
การรับประกัน
ระยะเวลาการรับประกันผลิตภัณฑ์ (ทั่วโลก) การรับประกันแบบ จำกัด ตลอดอายุการใช้งาน

 

0.9 มม. ไฟเบอร์ออปติก Pigtails / Sm Lc ผมเปีย OS2 9 125um การสูญเสียการแทรกต่ำ 0

 

0.9 มม. ไฟเบอร์ออปติก Pigtails / Sm Lc ผมเปีย OS2 9 125um การสูญเสียการแทรกต่ำ 1

 

0.9 มม. ไฟเบอร์ออปติก Pigtails / Sm Lc ผมเปีย OS2 9 125um การสูญเสียการแทรกต่ำ 2

 

ควบคุมคุณภาพ

 

Quality and standards are the foundation of Hangalaxy. คุณภาพและมาตรฐานเป็นพื้นฐานของ Hangalaxy We are dedicated to providing clients with the outstanding, standards-compliant products and services. เราทุ่มเทเพื่อให้บริการลูกค้าด้วยผลิตภัณฑ์ที่โดดเด่นและเป็นไปตามมาตรฐาน Hanglaxy has passed many quality system verification, like ISO, RoHS, established an internationally standardized quality assurance system and strictly implemented standardized management and control in the course of design, development, production, installation and service. Hanglaxy ได้ผ่านการตรวจสอบระบบคุณภาพมากมายเช่น ISO, RoHS ได้จัดตั้งระบบประกันคุณภาพที่ได้มาตรฐานสากลและดำเนินการจัดการและควบคุมมาตรฐานอย่างเข้มงวดในหลักสูตรการออกแบบการพัฒนาการผลิตการติดตั้งและบริการ


ส่งคืนสินค้า

 

You are responsible for all transportation, insurance, duties and other similar charges for returned products. คุณต้องรับผิดชอบต่อการขนส่งการประกันภัยหน้าที่และค่าใช้จ่ายอื่น ๆ ที่คล้ายกันสำหรับผลิตภัณฑ์ที่ส่งคืน Please use caution; โปรดใช้ความระมัดระวัง shipping damages resulting from improper packaging will be your responsibility. ความเสียหายที่เกิดจากการจัดส่งบรรจุภัณฑ์ที่ไม่เหมาะสมจะเป็นความรับผิดชอบของคุณ We recommend using a reliable parcel or freight carrier who is capable of providing tracking information and proof of delivery. เราขอแนะนำให้ใช้พัสดุที่เชื่อถือได้หรือผู้ให้บริการขนส่งสินค้าที่สามารถให้ข้อมูลการติดตามและหลักฐานการส่งสินค้าได้ The proof of purchase, if required, and your RMA number must be inserted in the shipping carton before the carton is sealed. หลักฐานการซื้อหากจำเป็นและต้องใส่หมายเลข RMA ของคุณในกล่องการจัดส่งก่อนปิดผนึกกล่อง

รายละเอียดการติดต่อ
Mark

หมายเลขโทรศัพท์ : 008613380350375

WhatsApp : +008613380350375