2.5G ไฟเบอร์โหมดเดียว Transceivers แสง TX1310nm 20KM LC CWDM DDM

ข้อมูลพื้นฐาน
สถานที่กำเนิด: ประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: Hangalaxy
ได้รับการรับรอง: CE, UL, SGS, ROHS, ISO9001
หมายเลขรุ่น: HGYN-0559
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: ขั้นต่ำบอกว่าเป็น 10 ชิ้น
ราคา: Negotiation By email or Phone Call
รายละเอียดการบรรจุ: 1 ชิ้นแต่ละถุง PE ที่มีคุณภาพแต่ละ
เวลาการส่งมอบ: 7 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: L / C, D / P, T / T, Wester N Union, MoneyGram, D / A
สามารถในการผลิต: 15000 ชิ้นรายเดือน
รองรับ Cisco: SFP-2.5G-SR4-S ชื่อผู้ขาย: Hangalaxy
ฟอร์มแฟคเตอร์: SFP อัตราข้อมูลสูงสุด: 2.5 Gbps
เชื่อมต่อ: LC สื่อ: SMF
ประเภทเครื่องส่งสัญญาณ: TX1310nm ประเภทผู้รับ: หมุด
แสงสูง:

โหมดเดียว 10g sfp

,

sfp ส่งสัญญาณใยแก้วนำแสง

2.5G TX1310nm 20 กิโลเมตร LC CWDM DDM ไฟเบอร์โหมดเดียว Transceiver แสง

 

Hangalaxy 200 km CWDM SFP transceiver for 1G ZX Ethernet. Hangalaxy 200 กิโลเมตร CWDM SFP transceiver สำหรับ 1G ZX Ethernet 1Gb SFP transceiver for single-mode fiber. ตัวรับส่งสัญญาณ SFP 1Gb สำหรับไฟเบอร์โหมดเดียว Details: This advanced 41dB transceiver is designed for highly reliable fiber optic network links up to 200 km. รายละเอียด: ตัวรับส่งสัญญาณขั้นสูง 41dB ออกแบบมาสำหรับการเชื่อมโยงเครือข่ายใยแก้วนำแสงที่น่าเชื่อถือสูงถึง 200 กม Using DFB+APD technology, it operates at a nominal wavelength of 1270nm – 1610nm coupled to an LC optical connector. เมื่อใช้เทคโนโลยี DFB + APD จะทำงานที่ความยาวคลื่น 1270nm - 1610nm คู่กับตัวเชื่อมต่อออปติคัล LC It is a cost effective transceiver designed to enable 1Gb for data center and core network applications. มันเป็นตัวรับส่งสัญญาณที่มีประสิทธิภาพคุ้มค่าออกแบบมาเพื่อเปิดใช้งาน 1Gb สำหรับศูนย์ข้อมูลและการใช้งานเครือข่ายหลัก The SFP-11D-K200CXX offers enhanced digital diagnostics for real-time monitoring of transceiver performance. SFP-11D-K200CXX นำเสนอการวินิจฉัยแบบดิจิตอลที่ปรับปรุงให้ดีขึ้น The module is designed to strictly comply with well known SFP specifications developed by the SFF committee. โมดูลได้รับการออกแบบให้สอดคล้องกับข้อกำหนดของ SFP ที่รู้จักกันดีที่พัฒนาโดยคณะกรรมการ SFF อย่างเคร่งครัด This module is RoHS compliant and lead-free. โมดูลนี้ได้มาตรฐาน RoHS และไร้สารตะกั่ว OptoSpan 1Gb CWDM optical transceivers are compatible with many brands such as Finisar, Avago, JDSU and network environments that do not require any special compatibility. OptoSpan ตัวรับส่งสัญญาณ CWDM ออปติคัล 1Gb เข้ากันได้กับหลายยี่ห้อเช่น Finisar, Avago, JDSU และเครือข่ายที่ไม่ต้องการความเข้ากันได้เป็นพิเศษ For networks that require special OEM compatibility, such as CISCO, BROCADE, JUNIPER, ALCATEL, HP, NORTEL, EMC, QLOGIC and other OEMs. สำหรับเครือข่ายที่ต้องการความเข้ากันได้ของ OEM พิเศษเช่น CISCO, BROCADE, JUNIPER, ALCATEL, HP, NORTEL, EMC, QLOGIC และ OEM อื่น ๆ

 

ลักษณะสำคัญ


(1) ตัวรับส่งสัญญาณ SFP 1000BASE-ZX อีเธอร์เน็ต 41dB SFP
(2) 200 km ZX SFP สำหรับ SMF @ 1.25Gbps
(3) 1270nm - 1610nm DFB + APD เลเซอร์ 200 กม. SFP;
(4) -0 ° C - 70 ° C อุณหภูมิ - ขยาย / อุตสาหกรรมที่มีอยู่;
(5) การตรวจสอบวินิจฉัยแบบดิจิตอล 2 สายเชื่อมต่อ (SFF-8724)
(6) hot-swappable สำหรับพอร์ต SFP LC
(7) Hangalaxy รับประกัน 1 ปี
(8) ใช้กับ Finisar, Avago, JDSU และเครือข่ายที่ไม่ต้องการความเข้ากันได้กับ OEM;
(9) SFP MSA / IEEE Std 802.3;
(10) เป็นไปตามข้อกำหนด RoHS


การประยุกต์ใช้งาน


(1) 1.25Gbps Gigabit Ethernet
(2) Fibre Channel 1x;
(3) ลิงค์ออฟติคัลอื่น ๆ

 

 

พารามิเตอร์ทางเทคนิค

 

ความยาวคลื่น xx รหัสสีของเข็มกลัด ความยาวคลื่น xx รหัสสีของเข็มกลัด
1270 นาโนเมตร 27 สีเทา 1450 นาโนเมตร 45 สีน้ำตาล
1290 นาโนเมตร 29 สีเทา 1470 นาโนเมตร 47 สีเทา
1310 นาโนเมตร วันที่ 31 สีเทา 1490 นาโนเมตร 49 สีม่วง
1330 นาโนเมตร 33 สีม่วง 1510 นาโนเมตร 51 สีน้ำเงิน
1350 นาโนเมตร 35 สีน้ำเงิน 1530 นาโนเมตร 53 สีเขียว
1370 นาโนเมตร 37 สีเขียว 1550 นาโนเมตร 55 สีเหลือง
1390 นาโนเมตร 39 สีเหลือง 1570 นาโนเมตร 57 ส้ม
1410 นาโนเมตร 41 ส้ม พ.ศ. 1590 59 สีแดง
1430 นาโนเมตร 43 สีแดง 1,610 นาโนเมตร 61 สีน้ำตาล

 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

คำอธิบายพิน
 

หมุด สัญลักษณ์ ชื่อ / รายละเอียด บันทึก
1 VEET ภาคพื้นดินของเครื่องส่งสัญญาณ (ร่วมกับผู้รับภาคพื้นดิน) 1
2 TFAULT ความผิดพลาดของเครื่องส่งสัญญาณ  
3 TDIS Transmitter Disable. ส่งสัญญาณปิดการใช้งาน Laser output disabled on high or open. เลเซอร์เอาท์พุตปิดใช้งานในระดับสูงหรือเปิด 2
4 MOD_DEF (2) โมดูลคำจำกัดความ 2. สายข้อมูลสำหรับ Serial ID 3
5 MOD_DEF (1) ความหมายของโมดูล 1. สายนาฬิกาสำหรับ Serial ID 3
6 MOD_DEF (0) คำจำกัดความของโมดูล 0 ต่อสายดินภายในโมดูล 3
7 เลือกอัตรา ไม่จำเป็นต้องมีการเชื่อมต่อ 4
8 LOS Loss of Signal indication. การสูญเสียสัญญาณบ่งชี้ Logic 0 indicates normal operation. ลอจิก 0 หมายถึงการทำงานปกติ 5
9 เปลี่ยนทิศทาง ภาคพื้นดินรับ (ร่วมกับพื้นส่งสัญญาณ) 1
10 เปลี่ยนทิศทาง ภาคพื้นดินรับ (ร่วมกับพื้นส่งสัญญาณ) 1
11 เปลี่ยนทิศทาง ภาคพื้นดินรับ (ร่วมกับพื้นส่งสัญญาณ) 1
12 RD- Receiver Inverted DATA out. รับฤvertedษี DATA ออก AC Coupled AC คู่  
13 RD + Receiver Non-inverted DATA out. รับข้อมูลไม่กลับด้าน AC Coupled AC คู่  
14 เปลี่ยนทิศทาง ภาคพื้นดินรับ (ร่วมกับพื้นส่งสัญญาณ) 1
15 VCCR รับเพาเวอร์ซัพพลาย  
16 VCCT แหล่งจ่ายไฟเครื่องส่งสัญญาณ  
17 VEET ภาคพื้นดินของเครื่องส่งสัญญาณ (ร่วมกับผู้รับภาคพื้นดิน) 1
18 TD + ส่งสัญญาณข้อมูลไม่กลับ In, AC คู่  
19 TD- เครื่องส่งสัญญาณ Inverted DATA มา AC พร้อม  
20 VEET ภาคพื้นดินของเครื่องส่งสัญญาณ (ร่วมกับผู้รับภาคพื้นดิน) 1

 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

 

2.5G ไฟเบอร์โหมดเดียว Transceivers แสง TX1310nm 20KM LC CWDM DDM 0

 

2.5G ไฟเบอร์โหมดเดียว Transceivers แสง TX1310nm 20KM LC CWDM DDM 1

 

2.5G ไฟเบอร์โหมดเดียว Transceivers แสง TX1310nm 20KM LC CWDM DDM 2

 

Hangalaxy provides SFP transceivers for both MultiMode as SingleMode fiber, compatible with most of today's switch vendors. Hangalaxy ให้บริการ SFP transceivers สำหรับ MultiMode เป็น SingleMode ไฟเบอร์เข้ากันได้กับผู้ขายสวิตช์ส่วนใหญ่ในปัจจุบัน Hangalaxy's Dual Fiber SFP's support data ranges between 100 Mbit/s and 4.25 Gbps and distances up to 160 km. ข้อมูลสนับสนุน Dual Fiber SFP ของ Hangalaxy อยู่ในช่วงระหว่าง 100 Mbit / s และ 4.25 Gbps และระยะทางสูงสุด 160 km Go to the Hangalaxy SFP product range. ไปที่กลุ่มผลิตภัณฑ์ Hangalaxy SFP

รายละเอียดการติดต่อ
Mark

หมายเลขโทรศัพท์ : 008613380350375

WhatsApp : +008613380350375