จัมเปอร์ไฟเบอร์ออปติก 15m 12 แกน / 12 ไฟเบอร์ OS2 Pre-Terminated ไฟเบอร์โหมดเดียว 2.0 มม

ข้อมูลพื้นฐาน
สถานที่กำเนิด: ประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: Hangalaxy
ได้รับการรับรอง: CE, ROHS, UL, SGS
หมายเลขรุ่น: HGYN-088
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: ขั้นต่ำบอกว่าเป็น 10 ชิ้น
ราคา: Negotiation By email or Phone Call
รายละเอียดการบรรจุ: 1 ชิ้นแต่ละถุง PE ที่มีคุณภาพแต่ละ
เวลาการส่งมอบ: 7-10 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: L / C, D / A, D / P, T / T, Wester N Union, MoneyGram
สามารถในการผลิต: 25055 ชิ้นรายเดือน
จำนวนเส้นใย: 24 แจ็คเก็ตสี: สีเหลือง
สาย OD: 3.0mm สายเคเบิลวัสดุ: LSZH
ประเภทตัวเชื่อมต่อ: LC UPC การขัด: UPC
ความยาวคลื่น: 1310 / 1550nm การสูญเสียการแทรก: 0.35dB
แสงสูง:

ไฟเบอร์กลางแจ้งที่ถูกยกเลิกก่อน

,

ไฟเบอร์โหมดเดียวที่ยกเลิกก่อน

จัมเปอร์ไฟเบอร์ออปติก 15 เมตร 12 แกน, 12 Fiber OS2 Singlemode 2.0 มม. สายเคเบิลต่อเชื่อมล่วงหน้า

 

รายการภาพรวม


We provides a wide range of patch cords, designed and manufactured for demanding network applications. เราให้บริการสายแพทช์ที่หลากหลายออกแบบและผลิตสำหรับความต้องการใช้งานเครือข่าย It comprises of multimode and singlemode. ประกอบด้วยมัลติโหมดและโหมดเดียว Both ends are terminated with a high performance hybrid or single type connector comprising of a SC, ST, FC, LC, MU, MTRJ, E2000, DIN connector in simplex and duplex. ปลายทั้งสองด้านนั้นสิ้นสุดลงด้วยตัวเชื่อมต่อไฮบริดที่มีประสิทธิภาพสูงหรือตัวเชื่อมต่อชนิดเดียวซึ่งประกอบด้วยขั้วต่อ SC, ST, FC, LC, MU, MTRJ, E2000, DIN ในรูปแบบซิมเพล็กซ์และดูเพล็กซ์ When you order products from Hangalaxy, the order is processed within one to two business days. เมื่อคุณสั่งซื้อผลิตภัณฑ์จาก Hangalaxy คำสั่งนั้นจะได้รับการดำเนินการภายในหนึ่งถึงสองวันทำการ Orders received during non-business days are processed on the next business day. คำสั่งซื้อที่ได้รับในระหว่างวันที่ไม่ได้ทำการดำเนินการในวันทำการถัดไป

 

ลักษณะเฉพาะ


(1) ทดสอบ 100% กับประสิทธิภาพออพติคอล (การสูญเสียการแทรก;
(2) ความยาวที่ลูกค้าระบุและการคืนสินค้าสูญหาย);
(3) สีมาตรฐานคือสีเหลืองสีส้มสีน้ำหรือสีม่วงสีอื่น ๆ ตามคำขอ

 

ประโยชน์ที่ได้รับ


(1) ท่อป้องกันทนแรงกระแทกที่แข็งแกร่ง;
(2) องค์ประกอบดึงแรงดึงสูง
(3) การประกอบประหยัดเบาและกะทัดรัด
(4) บรรจุภัณฑ์ขยะต่ำ
(5) ใบรับรองการทดสอบการสูญเสียลิงค์ที่ใช้งานง่าย;
(6) คู่มือการติดตั้งที่ให้มา

 

ประสิทธิภาพของสายเคเบิล

 

FibreType (ISO / IEC 11801) OS1 / OS2 OM1 OM2 OM3 OM4

ค่าสัมประสิทธิ์การลดทอน

[dB / km]

≤ 0.38 สูงสุด (1310nm)

≤ 0.25 สูงสุด (1550nm)

≤ 0.34 ประเภท (1310nm)

≤ 0.19 ประเภท (1550nm)

≤ 3.5 สูงสุด (850nm)

≤ 1.5 สูงสุด (1300nm)

≤ 2.9 ประเภท (850nm)

typ 1.2 ประเภท (1300nm)

≤ 3.5 สูงสุด (850nm)

≤ 1.5 สูงสุด (1300nm)

≤ 2.7 ประเภท (850nm)

≤ 0.9 ประเภท (1300nm)

แบนด์วิดท์ขั้นต่ำ: เติมมากเกินไป

เรียกใช้งาน [Mhz-km]

NA

≥ 200 (850nm)

≥ 500 (1300nm

≥ 500 (850nm)

≥ 500 (1300nm)

≥ 1500 (850nm)

≥ 500 (1300nm)

≥ 3500 (850nm)

≥ 500 (1300nm

แบนด์วิดธ์ขั้นต่ำ: เลเซอร์มีประสิทธิภาพ

แบนด์วิดท์ Modal [Mhz-km]

 

NA

 

NA

 

NA

 

≥ 2000

(850nm

 

≥ 4700

(850nm)

 

ประสิทธิภาพของตัวเชื่อมต่อ

 

การเชื่อมต่อ MATING มาตรฐานเฉลี่ย IL มาตรฐาน IL MAX ค่าเฉลี่ยของ IL IL MAX พรีเมี่ยม กลับมาสูญเสีย
มัลติ 0.15 เดซิเบล 0.30 เดซิเบล 0.08 เดซิเบล 0.15dB NA
สถานะโสด 0.18dB 0.30dB 0.12dB 0.15dB > 55 / 65dB

 

จัมเปอร์ไฟเบอร์ออปติก 15m 12 แกน / 12 ไฟเบอร์ OS2 Pre-Terminated ไฟเบอร์โหมดเดียว 2.0 มม 0

 

Hangalaxy PLC Splitter Workshop

 

จัมเปอร์ไฟเบอร์ออปติก 15m 12 แกน / 12 ไฟเบอร์ OS2 Pre-Terminated ไฟเบอร์โหมดเดียว 2.0 มม 1

 

กิจกรรมแสดงนิทรรศการ Hangalaxy

 

จัมเปอร์ไฟเบอร์ออปติก 15m 12 แกน / 12 ไฟเบอร์ OS2 Pre-Terminated ไฟเบอร์โหมดเดียว 2.0 มม 2

 

ดึงคำแนะนำตา


Optional pulling eyes are highly recommended. แนะนำให้ใช้ดวงตาดึงที่เป็นอุปกรณ์เสริม The pulling eye pulling eye (and associated cable netting) will protect the pre-terminated ends during the pull. ดวงตาแบบดึงตา (และตาข่ายสายเคเบิลที่เกี่ยวข้อง) จะป้องกันปลายที่สิ้นสุดไว้ล่วงหน้าระหว่างการดึง In many cases, pulling is not done from point to point, but rather from an intermediate point pulling back in each direction to each termination location. ในหลายกรณีการดึงไม่ได้ทำแบบจุดต่อจุด แต่เป็นการดึงจากจุดกึ่งกลางที่ดึงกลับในแต่ละทิศทางไปยังตำแหน่งการเลิกจ้างแต่ละจุด In that scenario, you will need to order the cable with two pulling eyes. ในสถานการณ์นั้นคุณจะต้องสั่งซื้อสายเคเบิลด้วยตาที่ดึงสองเส้น In many cases, a cable run is planned to pull direct from point to point. ในหลาย ๆ กรณีมีการวางแผนการเดินสายเคเบิลเพื่อดึงโดยตรงจากจุดหนึ่งไปยังอีกจุดหนึ่ง When the installation begins, occasionally, the decision is made to pull from an intermediate point rather than from point to point (in which case you'll be glad that you ordered the extra pulling eye). เมื่อการติดตั้งเริ่มขึ้นเป็นครั้งคราวการตัดสินใจที่จะดึงจากจุดกึ่งกลางแทนจากจุดหนึ่งไปอีกจุดหนึ่ง (ในกรณีนี้คุณจะดีใจที่คุณสั่งตาแบบดึงพิเศษ)

รายละเอียดการติดต่อ
Mark

หมายเลขโทรศัพท์ : 008613380350375

WhatsApp : +008613380350375