8 แกนเคเบิลใยแก้วนำแสงก่อนสิ้นสุด SC OS2 Singlemode Breakout Pre เชื่อมต่อแล้ว

ข้อมูลพื้นฐาน
สถานที่กำเนิด: ประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: Hangalaxy
ได้รับการรับรอง: CE, ROHS, UL, SGS
หมายเลขรุ่น: HGYN-090
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: ขั้นต่ำบอกว่าเป็น 10 ชิ้น
ราคา: Negotiation By email or Phone Call
รายละเอียดการบรรจุ: 1 ชิ้นแต่ละถุง PE ที่มีคุณภาพแต่ละ
เวลาการส่งมอบ: 7-10 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: L / C, D / A, D / P, T / T, Wester N Union, MoneyGram
สามารถในการผลิต: 25055 ชิ้นรายเดือน
จำนวนเส้นใย: 8 สีของสายเคเบิล: สีเหลือง
สาย OD: 5.0mm สายเคเบิลวัสดุ: OFNP
ประเภทตัวเชื่อมต่อ: เซาท์แคโรไลนา การขัด: APC
ความยาวคลื่น: 1310 / 1550nm การสูญเสียการแทรก: 0.35dB
แสงสูง:

ไฟเบอร์กลางแจ้งที่ถูกยกเลิกก่อน

,

ไฟเบอร์โหมดเดียวที่ยกเลิกก่อน

8 แกนใยแก้วนำแสง SC OS2 Singlemode Breakout สายเคเบิลเชื่อมต่อล่วงหน้า
 
รายละเอียดสินค้า


We provide this kind of Breakout Trunk Cables are available with 6, 8, 12, 16, 24, 36 and 48 fiber counts with individual 2.0mm typical sub-cable inside the outer jacket, pre-connectorized with a wide variety of connectors and fibers at any length, custom breakout cable structure upon request for your unique applications. เรานำเสนอสายเคเบิล Trunk Breakout ประเภทนี้มีให้เลือกนับ 6, 8, 12, 16, 24, 36 และ 48 ไฟเบอร์กับสายเคเบิลย่อยทั่วไป 2.0 มม. ภายในแจ็คเก็ตด้านนอกแต่ละตัวเชื่อมต่อกับเส้นใย โครงสร้างสายเคเบิลฝ่าวงล้อมที่กำหนดเองตามความต้องการสำหรับการใช้งานที่ไม่ซ้ำ All our pre-connectorized multi-fiber trunk cable assembly products are designed to meet or exceed EIA/TIA, IEC and Telcordia standards for performance and reliability. ผลิตภัณฑ์ชุดสายเคเบิลสายเคเบิลใยแก้วนำแสงใยแก้วนำแสงที่มีขั้วต่อไว้ล่วงหน้าหลายตัวได้รับการออกแบบให้ตรงตามหรือเกินกว่ามาตรฐาน EIA / TIA, IEC และ Telcordia สำหรับประสิทธิภาพและความน่าเชื่อถือ
 
ลักษณะเฉพาะ


(1) มาตรฐาน 04, 06, 08, 12C และ 14-24C ตามคำขอ
(2) การออกแบบสายเคเบิลบัฟเฟอร์แน่นมาก
(3) พบกับการทดสอบประสิทธิภาพการยิงของ IEC60332-3C
 
ประโยชน์ที่ได้รับ


•สายเคเบิลฝ่าวงล้อมแต่ละสายย่อย 2.0 มม. ทั่วไป
•มีความแข็งแรงสูงสมาชิกเส้นด้ายความแข็งแรงสายอะรามิด;
•มีให้ในประเภทไฟเบอร์ OM1, OM2, OM3, OM4 และ OS2;
•เป็นไปตามข้อกำหนด RoHS - มีสายจัดอันดับ Riser, Plenum และ LSZH;
•ลดเวลาและต้นทุนแรงงานสำหรับการยกเลิกสนาม
•โรงงาน 100% ทดสอบ;
•การกำหนดค่าที่กำหนดเองตามคำขอ

 

ใบสมัคร

 

●ศูนย์ข้อมูลและโครงสร้างพื้นฐาน TLC
●ลิงค์ออปติคัลภายใน

 

ประสิทธิภาพของสายเคเบิล

 

FibreType (ISO / IEC 11801) OS1 / OS2 OM1 OM2 OM3 OM4

ค่าสัมประสิทธิ์การลดทอน

[dB / km]

≤ 0.38 สูงสุด (1310nm)

≤ 0.25 สูงสุด (1550nm)

≤ 0.34 ประเภท (1310nm)

≤ 0.19 ประเภท (1550nm)

≤ 3.5 สูงสุด (850nm)

≤ 1.5 สูงสุด (1300nm)

≤ 2.9 ประเภท (850nm)

typ 1.2 ประเภท (1300nm)

≤ 3.5 สูงสุด (850nm)

≤ 1.5 สูงสุด (1300nm)

≤ 2.7 ประเภท (850nm)

≤ 0.9 ประเภท (1300nm)

แบนด์วิดท์ขั้นต่ำ: เติมมากเกินไป

เรียกใช้งาน [Mhz-km]

NA

≥ 200 (850nm)

≥ 500 (1300nm

≥ 500 (850nm)

≥ 500 (1300nm)

≥ 1500 (850nm)

≥ 500 (1300nm)

≥ 3500 (850nm)

≥ 500 (1300nm

แบนด์วิดธ์ขั้นต่ำ: เลเซอร์มีประสิทธิภาพ

แบนด์วิดท์ Modal [Mhz-km]

 

NA

 

NA

 

NA

 

≥ 2000

(850nm

 

≥ 4700

(850nm)

 

CABLE สีเหลือง FANOUT โหมดเดียว
บังคับมาตรฐาน

CEI / EN 60793
CEI / EN 60794-1

ประสิทธิภาพในการก่อสร้าง
แรงดึงโหลด (N) 4-6 สำหรับ: 600/800 8 - 12 - 16 สำหรับ: 1.000 / 1.500 / 2000 18 - 48 สำหรับ: 2.000 / 2.500
บดขยี้ต้านทาน (N / cm) ดา 200 a 250
รัศมีการดัดแบบคงที่ (มม.) เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก 10 เท่า x
รัศมีการดัดแบบไดนามิก (มม.) เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก 20 เท่า x
อุณหภูมิ (° C) -20 / +80
การติดตั้งอุณหภูมิ (° C) -10 / +60
อุณหภูมิ (° C) -20 / +80
วัสดุ
เปลือกนอก LSZH (RAL สีเหลือง 1,018)
เปลือกนอกของเส้นใยเดี่ยว LSZH (RAL สีเหลือง 1,018)
ฝักรองของเส้นใยเดี่ยว Nylon - SEMITIGHT
สมาชิกที่แข็งแกร่ง เส้นด้ายอะรามิด
ไฟเบอร์
SM - 9/125 SMF-28e
คุณสมบัติการก่อสร้าง
จำนวนเส้นใย 12 24 48
เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก (มม.) 3.0mm 4.5mm 10.5
น้ำหนัก (กก. / กม.) 20 34 56
เส้นใยเดี่ยวเส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก (มม.) 0.9 ± 0,1
เชื่อมต่อ มาตรฐานของ LC, ST, FC, SC ฯลฯ

 
8 แกนเคเบิลใยแก้วนำแสงก่อนสิ้นสุด SC OS2 Singlemode Breakout Pre เชื่อมต่อแล้ว 0
 
Hangalaxy PLC Splitter Workshop
 
8 แกนเคเบิลใยแก้วนำแสงก่อนสิ้นสุด SC OS2 Singlemode Breakout Pre เชื่อมต่อแล้ว 1
 
กิจกรรมแสดงนิทรรศการ Hangalaxy
 
8 แกนเคเบิลใยแก้วนำแสงก่อนสิ้นสุด SC OS2 Singlemode Breakout Pre เชื่อมต่อแล้ว 2

ดึงคำแนะนำตา


Optional pulling eyes are highly recommended. แนะนำให้ใช้ดวงตาดึงที่เป็นอุปกรณ์เสริม The pulling eye pulling eye (and associated cable netting) will protect the pre-terminated ends during the pull. ดวงตาแบบดึงตา (และตาข่ายสายเคเบิลที่เกี่ยวข้อง) จะป้องกันปลายที่สิ้นสุดไว้ล่วงหน้าระหว่างการดึง In many cases, pulling is not done from point to point, but rather from an intermediate point pulling back in each direction to each termination location. ในหลายกรณีการดึงไม่ได้ทำแบบจุดต่อจุด แต่เป็นการดึงจากจุดกึ่งกลางที่ดึงกลับในแต่ละทิศทางไปยังตำแหน่งการเลิกจ้างแต่ละจุด In that scenario, you will need to order the cable with two pulling eyes. ในสถานการณ์นั้นคุณจะต้องสั่งซื้อสายเคเบิลด้วยตาที่ดึงสองเส้น In many cases, a cable run is planned to pull direct from point to point. ในหลาย ๆ กรณีมีการวางแผนการเดินสายเคเบิลเพื่อดึงโดยตรงจากจุดหนึ่งไปยังอีกจุดหนึ่ง When the installation begins, occasionally, the decision is made to pull from an intermediate point rather than from point to point (in which case you'll be glad that you ordered the extra pulling eye). เมื่อการติดตั้งเริ่มขึ้นเป็นครั้งคราวการตัดสินใจที่จะดึงจากจุดกึ่งกลางแทนจากจุดหนึ่งไปอีกจุดหนึ่ง (ในกรณีนี้คุณจะดีใจที่คุณสั่งตาแบบดึงพิเศษ)

รายละเอียดการติดต่อ
Mark

หมายเลขโทรศัพท์ : 008613380350375

WhatsApp : +008613380350375