สายแพทช์ LSZH 12F LC UPC ใยแก้วนำแสงโหมดเดียวติดตั้งหลายตัว

ข้อมูลพื้นฐาน
สถานที่กำเนิด: ประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: Hanglaxy
ได้รับการรับรอง: CE, SGS, FDA, UL
หมายเลขรุ่น: HGYN-00258
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: ขั้นต่ำบอกว่าเป็น 10 ชิ้น
ราคา: Negotiation By email or Phone Call
รายละเอียดการบรรจุ: 1 ชิ้นแต่ละถุง PE ที่มีคุณภาพแต่ละ
เวลาการส่งมอบ: 7-10 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: L / C, D / A, D / P, T / T, Wester N Union, MoneyGram
สามารถในการผลิต: 20,000 ชิ้นต่อเดือน
เชื่อมต่อ: LC UPC ประเภทโปแลนด์: UPC
สาย OD: 3.0mm สายเคเบิลวัสดุ: LSZH
สีของสายเคเบิล: สีเหลือง โค้งรัศมี: 8mm
ประเภทเส้นใย: Singelmode ความยาวคลื่น: 1310nm
แสงสูง:

ยกเลิกโหมดเส้นใยเดี่ยวก่อนสายแพทช์ lszh

,

lszh patch cord

12F LC UPC Singlemode Fiber Optic ที่ติดตั้งไว้แล้วหลายสาย LSZH Patch Cable

 

HangalaxyMPO Interconnect Round Cable Assemblies are pre-terminated 12-fiber cable assemblies that are used in high-density network applications. HangalaxyMPO ชุดสายเคเบิลเชื่อมต่อรอบเป็นชุดสายเคเบิลไฟเบอร์ 12 ตัวที่ใช้ในแอปพลิเคชันเครือข่ายที่มีความหนาแน่นสูง These interconnect round cable assemblies are used with pre-terminated cassettes in main and horizontal cabling distribution areas. ชุดสายเคเบิลกลมที่เชื่อมต่อระหว่างกันเหล่านี้จะใช้กับเทปคาสเซ็ตที่ยกเลิกแล้วล่วงหน้าในพื้นที่กระจายสายหลักและแนวนอน The System meets the demands of Gigabit Ethernet, 10 Gigabit Ethernet, and high speed Fibre Channel systems while maintaining compatibility with Ethernet. ระบบตอบสนองความต้องการของ Gigabit Ethernet, 10 Gigabit Ethernet และระบบ Fibre Channel ความเร็วสูงในขณะที่รักษาความเข้ากันได้กับ Ethernet The high-density modular design fits into rack mount fiber cassette enclosures to ensure efficient use of space and rapid network deployment. การออกแบบแบบแยกส่วนที่มีความหนาแน่นสูงติดตั้งเข้ากับกล่องหุ้มไฟเบอร์แร็คเทปคาสเซ็ตเพื่อให้มั่นใจว่ามีการใช้พื้นที่อย่างมีประสิทธิภาพและการปรับใช้เครือข่ายที่รวดเร็ว

 

ใบสมัคร


Interconnect cables are small in diameter, extremely flexible and intended for shorter cable runs. สายเคเบิลที่เชื่อมต่อระหว่างกันมีขนาดเล็กเส้นผ่าศูนย์กลางมีความยืดหยุ่นสูงและเหมาะสำหรับการใช้งานสายที่สั้นกว่า These small cables minimize สายเคเบิลขนาดเล็กเหล่านี้จะย่อเล็กสุด
เสียเพิ่มประสิทธิภาพการจัดการสายเคเบิลการปรับใช้ความเร็วและปรับปรุงความยืดหยุ่นและการจัดการ

 

คุณสมบัติคุณภาพ

 

(1) ใยแก้วนำแสง YOFC G.657A1

(2) 10 มม. รัศมีโค้งต่ำสุด

(3) การสูญเสียการแทรกและการทดสอบการสูญเสียกลับ

(4) การตรวจสอบปลายใบหน้า;

(5) การทดสอบ 3D interferometer

 

คุณสมบัติทางกายภาพ

 

สายเคเบิลเส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก (OD) 3.0mm
รัศมีโค้งต่ำสุด 30mm
ความแข็งแรงของสายเคเบิล 50N
ดิ้น 100 รอบที่ 4.9N
บิด 10 รอบที่ 15N
ความทนทานของการกลับเพศ 50 รอบ
ความทนทานในการกลับขั้ว 50 รอบ

 

คุณสมบัติด้านสิ่งแวดล้อม

 

การเก็บรักษาและการขนส่งอุณหภูมิ -40 ° C ถึง 70 ° C
อุณหภูมิการติดตั้ง 0 ° C ถึง 40 ° C
อุณหภูมิในการทำงาน -10 ° C ถึง 60 ° c

 

คุณสมบัติทางแสง

 

การลดทอนของสายเคเบิลสูงสุด

3.5dB / km ที่ 850nm

1.5dB / km ที่ 1300nm

การสูญเสียการแทรกตัวเชื่อมต่อสูงสุด โหมดเดี่ยว: 0.50dB
การสูญเสียการเชื่อมต่อขั้นต่ำคืน โหมดเดี่ยว: OM3 26dB
OM4 26dB

 

ตัวเลือกอื่น ๆ มีดังนี้:
ประเภทไฟเบอร์: OM1 62.5 / 125, OM2 50/125, OM3, OM4
จำนวนเส้นใย: 12 เส้นใย
ประเภทแจ็คเก็ต: LSZH และ Plenum
Construction/Performance: Standard IL. การก่อสร้าง / การแสดง: มาตรฐาน IL Optimized and Ultra IL for multimode. ปรับให้เหมาะสมและ Ultra IL สำหรับมัลติโหมด Polarity (Method) A and Polarity (Method) B. ขั้ว (วิธี) A และขั้ว (วิธี) B.
โปรดติดต่อฝ่ายบริการลูกค้าของ Hanglaxy เพื่อขอข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับตัวเลือกหมายเลขชิ้นส่วนเพิ่มเติม

 

สายแพทช์ LSZH 12F LC UPC ใยแก้วนำแสงโหมดเดียวติดตั้งหลายตัว 0

 

Hangalaxy Workshop

 

สายแพทช์ LSZH 12F LC UPC ใยแก้วนำแสงโหมดเดียวติดตั้งหลายตัว 1

 

กิจกรรมนิทรรศการของเรา

 

สายแพทช์ LSZH 12F LC UPC ใยแก้วนำแสงโหมดเดียวติดตั้งหลายตัว 2

 

ข้อมูลการบรรจุ


1 ชิ้นแต่ละถุง PE ที่มีคุณภาพแต่ละ


หากคุณรู้สึกว่ามีคำขอเพิ่มเติมเกี่ยวกับการเชื่อมต่อใยแก้วนำแสงโปรดแจ้งอีเมลและโทรหาเราเพื่อขอความช่วยเหลือและเราจะพยายามให้บริการที่ดีที่สุดสำหรับคุณ

รายละเอียดการติดต่อ
Mark

หมายเลขโทรศัพท์ : 008613380350375

WhatsApp : +008613380350375