สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก LC แบบมัลติคอร์ 2 แกน OM2 Duplex 50 125um สีส้ม

ข้อมูลพื้นฐาน
สถานที่กำเนิด: ประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: Hangalaxy
ได้รับการรับรอง: CE, RohS, UL, SGS
หมายเลขรุ่น: HGYN-0550
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: ขั้นต่ำบอกว่าเป็น 10 ชิ้น
ราคา: Negotiation By email or Phone Call
รายละเอียดการบรรจุ: 1 ชิ้นแต่ละถุง PE ที่มีคุณภาพแต่ละ
เวลาการส่งมอบ: 7-10 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: L / C, D / A, D / P, T / T, Wester N Union, MoneyGram
สามารถในการผลิต: 20,000 ชิ้นต่อเดือน
สาย OD: 3.0mm สีของสายเคเบิล: ส้ม
คอนเนคเตอร์ 1: LC คอนเนคเตอร์ 2: LC
จำนวนเส้นใย: 2 คอร์ วัสดุแจ็คเก็ต: พีวีซี
โหมดไฟเบอร์: มัลติ ความยาวคลื่น: 850nm
แสงสูง:

สายไฟเบอร์ออปติกสายแพทช์สายจัมเปอร์ไฟเบอร์ออปติก

,

fiber optic jumper cables

สายเคเบิลใยแก้วนำแสง 2 แกน LC Multimode OM2 Duplex 50 / 125um

 

Hangalaxy this kind of Cable for Multimode fiber optic patch cables come in 62.5 micron and 50 micron diameters for the actual glass core. Hangalaxy สายเคเบิลชนิดนี้สำหรับสายเคเบิลใยแก้วนำแสง Multimode มาในขนาด 62.5 ไมครอนและขนาด 50 ไมครอนสำหรับแกนแก้วที่แท้จริง With the cladding layer, they are both 125 micron, and with the buffer layer they are 250nm. ด้วยชั้นหุ้มทั้งสองมีขนาด 125 ไมครอนและชั้นบัฟเฟอร์มีขนาด 250 นาโนเมตร You should ensure that you purchase patch cables that match the core of any other fibers already in your system. คุณควรตรวจสอบให้แน่ใจว่าคุณซื้อสายแพตช์ที่ตรงกับแกนของเส้นใยอื่น ๆ ที่มีอยู่แล้วในระบบของคุณ The PVC jacket of the multimode fiber is normally orange (although we can make them in other colors) and is 3.0mm in diameter for ST, SC, and FC connectors, but 2.0mm if the cable has an LC or MTRJ connector. แจ็คเก็ต PVC ของมัลติไฟเบอร์ปกติจะเป็นสีส้ม (แม้ว่าเราสามารถทำให้เป็นสีอื่น) และมีเส้นผ่านศูนย์กลาง 3.0 มม. สำหรับช่องเสียบ ST, SC และ FC แต่ 2.0 มม. หากสายเคเบิลมีขั้วต่อ LC หรือ MTRJ We can also make these cables with a plenum jacket or a LSZH jacket, if required. นอกจากนี้เรายังสามารถสร้างสายเคเบิลเหล่านี้ด้วยแจ็คเก็ต plenum หรือแจ็คเก็ต LSZH ได้หากต้องการ

 

ใบสมัคร

 

●เครือข่ายประมวลผลข้อมูล
●แอพพลิเคชั่นเมโทร
●เครื่องมือทดสอบ
●ระบบ CATV
●การยุติอุปกรณ์ที่ใช้งาน
● LAN / WAN;
● FTTx (รวมถึง FTTB, FTTC, FTTD, FTTH)

 

ข้อกำหนดและพารามิเตอร์

 

ประเภทไฟเบอร์ เอสเอ็ม เอ็มเอ็ม

 

ตัวเชื่อมต่อ Tytpe

MTRJ

D4, FC, SC, ST, LC,

E-2000, MU

D4, FC, SC, ST, LC,

E-2000, MU

MTRJ
การสูญเสียการแทรก (ทั่วไป) ≤0.4dB ≤0.2dB ≤0.4dB ≤0.2dB
การสูญเสียการแทรก (สูงสุด) ≤0.5dB ≤0. ≤0 3dB 3dB ≤0.3dB ≤0.5dB

 

ผลตอบแทนการสูญเสีย (ทั่วไป)

พีซี   ≥50dB  
APC ≥65dB  
UPC ≥55dB ≥55dB  
ความทนทานต่อการผสมพันธุ์ ≤0.2dB
ความทนทาน ≥ 1,000 ครั้ง
อุณหภูมิการเก็บรักษา - 40 ℃ ~ + 85 ℃

 

ขนาด

 

เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล 3.0mm
แจ็คเก็ตสี ส้ม
ตัวเชื่อมต่อ 1 LC
ตัวเชื่อมต่อ 2 LC
ประเภทการขัด APC
ประเภทไฟเบอร์ G657A1, SM, โหมดเดียว
ความยาวสายเคเบิล 1m / 10ft; 1m / 10ft; or customized หรือกำหนดเอง
ปริมาณเส้นใยรวม 2

 

ข้อกำหนดด้านสิ่งแวดล้อม

 

พื้นที่สิ่งแวดล้อม Plenum
อุณหภูมิในการทำงาน -10 ° C ถึง +60 ° C (+14 ° F ถึง +140 ° F)

 

การปฏิบัติตามมาตรฐาน

 

Telcordia (เดิมชื่อ Bellcore) GR-326-CORE ข้อกำหนดทั่วไปสำหรับขั้วต่อออปติคัลโหมดเดี่ยวและชุดจัมเปอร์
IEC 874-1 ข้อมูลจำเพาะทั่วไปสำหรับตัวเชื่อมต่อและสายเคเบิลใยแก้วนำแสง

ANSI / TIA-568-C.3, ISO / IEC 11801 ฉบับที่ 2, CENELEC EN 50173, UL94V-0;

อัตราการทนไฟของสายเคเบิล: มาตรฐาน OFNR หรือ IEC60332-3

 

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก LC แบบมัลติคอร์ 2 แกน OM2 Duplex 50 125um สีส้ม 0

 

Hangalaxy Workshop

 

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก LC แบบมัลติคอร์ 2 แกน OM2 Duplex 50 125um สีส้ม 1

 

กิจกรรมนิทรรศการ Hangalaxy

 

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก LC แบบมัลติคอร์ 2 แกน OM2 Duplex 50 125um สีส้ม 2

 

ควบคุมคุณภาพ


Quality and standards are the foundation of Hangalaxy. คุณภาพและมาตรฐานเป็นพื้นฐานของ Hangalaxy We are dedicated to providing clients with the outstanding, standards-compliant products and services. เราทุ่มเทเพื่อให้บริการลูกค้าด้วยผลิตภัณฑ์ที่โดดเด่นและเป็นไปตามมาตรฐาน Hanglaxy has passed many quality system verification, like ISO, RoHS, established an internationally standardized quality assurance system and strictly implemented standardized management and control in the course of design, development, production, installation and service. Hanglaxy ได้ผ่านการตรวจสอบระบบคุณภาพมากมายเช่น ISO, RoHS ได้จัดตั้งระบบประกันคุณภาพที่ได้มาตรฐานสากลและดำเนินการจัดการและควบคุมมาตรฐานอย่างเข้มงวดในหลักสูตรการออกแบบการพัฒนาการผลิตการติดตั้งและบริการ

รายละเอียดการติดต่อ
Mark

หมายเลขโทรศัพท์ : 008613380350375

WhatsApp : +008613380350375