สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก OM2 15 เมตร 3.0 มม. VF45 ถึงมัลติ LC

ข้อมูลพื้นฐาน
สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้น
ชื่อแบรนด์: Hangalaxy
ได้รับการรับรอง: CE, SGS, UL. RoHs
หมายเลขรุ่น: HGYN-14403
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: ขั้นต่ำบอกว่าเป็น 10 ชิ้น
ราคา: Negotiation By email or Phone Call
รายละเอียดการบรรจุ: 1 ชิ้นแต่ละถุง PE ที่มีคุณภาพแต่ละ
เวลาการส่งมอบ: 7-10 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: L / C, D / A, D / P, T / T, Wester N Union, MoneyGram
สามารถในการผลิต: 20,000 ชิ้นต่อเดือน
ประเภทเส้นใย: มัลติ OM2 จำนวนเส้นใย: 2
สาย OD: 3.0mm ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์: VF45
ประเภทโปแลนด์: UPC สีของสายเคเบิล: ส้ม
แสงสูง:

จัมเปอร์ใยแก้วนำแสง

,

สายจัมเปอร์ใยแก้วนำแสง

สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก 15 ม. 3.0 มม. VF45 ถึง LC มัลติมัลติ OM2 Patch Cable

 

Volition VF-45 patch cables are manufactured using GGP(Glass/Glass/Polymer) fiber optic cables and industry standard ST, SC, FC, LC, MTRJ and VF-45 fiber optic connectors. สายแพตช์ VF-45 ผลิตขึ้นโดยใช้สายไฟเบอร์ออปติก GGP (แก้ว / แก้ว / พอลิเมอร์) และมาตรฐานอุตสาหกรรม ST, SC, FC, LC, MTRJ และ VF-45 GGP fiber cable assemblies are ideal for panel-to-panel cross-connects, equipment back planes, under desk and other applications that require reliability and mechanical strength. ชุดสายไฟเบอร์ GGP เหมาะอย่างยิ่งสำหรับการเชื่อมต่อแบบ cross-to-panel, อุปกรณ์ด้านหลัง, ใต้โต๊ะและการใช้งานอื่น ๆ ที่ต้องการความน่าเชื่อถือและความแข็งแรงเชิงกล Volition VF-45 patch cables are ideal for applications requiring tight bends, durability and depend ability. สายแพตช์ Volition VF-45 เหมาะอย่างยิ่งสำหรับการใช้งานที่ต้องการความโค้งงอแน่นทนทานและความสามารถในการพึ่งพา They're great for exposed fiber optic cable situations, such as under-desk applications where their mechanical strength and tight bend radius makes them more resistant to kicks, pulls and bends. เหมาะอย่างยิ่งสำหรับสถานการณ์สายเคเบิลใยแก้วนำแสงแบบเปิดเช่นแอพพลิเคชั่นใต้โต๊ะซึ่งมีความแข็งแรงเชิงกลและรัศมีการโค้งงอที่แน่นทำให้พวกมันทนทานต่อการเตะดึงและโค้งงอมากขึ้น This price on the website is for 3M length,please feel free to enquiry us for the other length standard. ราคานี้สำหรับเว็บไซต์มีความยาว 3M โปรดสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมจากเราสำหรับความยาวมาตรฐานอื่น ๆ

 

ใบสมัคร

 

ให้บริการเชื่อมต่อและเชื่อมต่อข้ามแอพพลิเคชั่นในอาคารทางเข้าห้องโทรคมนาคมศูนย์ข้อมูลที่โต๊ะทำงานและเครือข่ายแอปพลิเคชันเพื่อเชื่อมต่อเทปคาสเซ็ตก่อนสิ้นสุดในการกระจายหลักกระจายแนวนอนและพื้นที่จำหน่ายอุปกรณ์

 

คุณสมบัติของสายเคเบิล


(1) ทางเลือกของประเภทเส้นใย;
(2) การเลือกเส้นใยที่มีรหัสสี
(3) CST armouring สำหรับการทนแรงกระแทกและแรงกระแทกที่ดีขึ้น;
(4) โครงสร้างหลอดหลวมขนาด 250 ไมครอน
(5) แจ็คเก็ต LSZH สารหน่วงไฟสำหรับเพิ่มประสิทธิภาพไฟหรือแจ็คเก็ต PE;
(6) สำหรับการคุ้มครองสิ่งแวดล้อมและความต้านทานการซึมผ่านของน้ำ

 

ลักษณะคีย์

 

(1) 6 เมตร (20 ฟุต) LC / LC, OM3 จัดอันดับ;
(2) ความเร็ว 10GB ของอีเธอร์เน็ตถึง 300 เมตรที่ 850nm;
(3) ใช้กับ VCSEL และแหล่งกำเนิดแสงเลเซอร์ LED;
(4) ความเร็วสูงแบนด์วิดท์สูงต้นทุนต่ำ
(5) เข้ากันได้กับระบบ LAN รุ่นเก่า
(6) เหมาะสำหรับแอพพลิเคชั่น Fibre Channel (SAN)
(7) รองรับ IEEE 802.3ae และ TIA LOMMF

 

พารามิเตอร์ทางเทคนิค

 

ภาพรวม
เส้นผ่าศูนย์กลางชุด 125 ไมครอน
แกนเส้นผ่าศูนย์กลาง 62.5 ไมครอน
จำนวนเส้นใย 2
เทคโนโลยี การปรับสภาพโหมด
ผลัก / ดึงแท็บ ไม่
น้ำหนักปอนด์) 0.09
 
การประกัน
ระยะเวลาการรับประกันผลิตภัณฑ์ (ทั่วโลก) การรับประกันแบบ จำกัด ตลอดอายุการใช้งาน

 

ชื่อส่วน สายเคเบิลการปรับสภาพโหมดไฟเบอร์ออปติก (VF45 / VF45)
ตัวเชื่อมต่อ A VF45
เชื่อมต่อ B VF45
แจ็คเก็ตสี ส้ม
ความยาวสายเคเบิล 0.5

 

ตำนาน / คีย์
เชื่อมต่อ โหมดไฟเบอร์ จำนวนเส้นใย แจ็คเก็ตสี ประเภทแจ็คเก็ต หน่วยวัด (หน่วยวัด) เคเบิ้ล Diam Ø

D: SC / UPC

E: SC / APC

F: E2000

G: E2000 / APC

H: FC / UPC

I: FC / APC

K: LC / UPC

L: LC / APC

S: ST / UPC

Y: MT-RJ

9: 9 / 125μmโหมดเดียว

6: 6.25 / 125μmมัลติ

7: 50 / 125μm OM3 Multimode Optimized Laser

4: 50 / 125μm OM4

2: 200 / 230μmมัลติ

มัลติมิเตอร์ 1: 100 / 140μm

P: Panda PM Fiber

B: Bowtie PM ไฟเบอร์

E: Eliptical PM ไฟเบอร์

S: Simplex (1 ไฟเบอร์)

D: เพล็กซ์ (2 ไฟเบอร์)

Y: สีเหลือง

O: ส้ม

ตอบ: อควา

L: น้ำเงิน

G: สีเขียว

E: น้ำตาล

S: ชนวน

W: ขาว

R: แดง

B: ดำ

U: ม่วง

P: ชมพู

R: Riser (OFNR)

P: Plenum (OFNP)

L: ฮาโลเจนปลอดควันต่ำ (LSZH)

N: ไม่มี

V: แจ็คเก็ต PVC

M: เมตร

F: ฟุต

ฉัน: นิ้ว

C: เซนติเมตร

แจ็คเก็ต 2: 2 มม

แจ็คเก็ต 3: 3mm

4: 900μm (.9mm)

6: 250μmเปลือย

7: 500μmเปลือย

 

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก OM2 15 เมตร 3.0 มม. VF45 ถึงมัลติ LC 0

 

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก OM2 15 เมตร 3.0 มม. VF45 ถึงมัลติ LC 1

 

โรงงาน Hangalaxy

 

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก OM2 15 เมตร 3.0 มม. VF45 ถึงมัลติ LC 2

 

กิจกรรมนิทรรศการ Hangalaxy

 

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก OM2 15 เมตร 3.0 มม. VF45 ถึงมัลติ LC 3

 

Push-Pull LC Duplex Fiber Optic Patch Cords containing the custom push-pull strain relief boot and duplex clip, allow users easy accessibility in tight areas when deploying very high density LC patch fields in data center applications. สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก LC แบบเพล็กซ์แบบพุช - พูลที่บรรจุบูทบรรเทาความเครียดแบบกด - ดึงและคลิปดูเพล็กซ์แบบกำหนดเองช่วยให้ผู้ใช้สามารถเข้าถึงได้ง่ายในพื้นที่แคบ ๆ เมื่อติดตั้งฟิลด์แพตช์ LC They are available in riser (OFNR), plenum (OFNP), and low smoke zero halogen (LSZH) rated jacket materials to comply with local cabling ordinances. พวกเขามีอยู่ใน riser (OFNR), plenum (OFNP), และวัสดุที่มีควันต่ำศูนย์ฮาโลเจน (LSZH) ควันต่ำสุดที่ได้รับการจัดอันดับวัสดุแจ็คเก็ตเพื่อให้สอดคล้องกับกฎหมายสายท้องถิ่น Push-Pull LC Duplex Fiber Optic Patch Cords are available in OM4, OM3 or OS1/OS2 fiber types to meet the demands of Gigabit Ethernet, 10 Gigabit Ethernet and high speed Fibre Channel. สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก LC แบบเพล็กซ์แบบพุชพูลมีให้เลือกในประเภทไฟเบอร์ OM4, OM3 หรือ OS1 / OS2 เพื่อตอบสนองความต้องการของ Gigabit Ethernet, 10 Gigabit Ethernet และไฟเบอร์แชนแนลความเร็วสูง

 

ควบคุมคุณภาพ

 

Quality and standards are the foundation of Hangalaxy. คุณภาพและมาตรฐานเป็นพื้นฐานของ Hangalaxy We are dedicated to providing clients with the outstanding, standards-compliant products and services. เราทุ่มเทเพื่อให้บริการลูกค้าด้วยผลิตภัณฑ์ที่โดดเด่นและเป็นไปตามมาตรฐาน Hanglaxy has passed many quality system verification, like ISO, RoHS, established an internationally standardized quality assurance system and strictly implemented standardized management and control in the course of design, development, production, installation and service. Hanglaxy ได้ผ่านการตรวจสอบระบบคุณภาพมากมายเช่น ISO, RoHS ได้จัดตั้งระบบประกันคุณภาพที่ได้มาตรฐานสากลและดำเนินการจัดการและควบคุมมาตรฐานอย่างเข้มงวดในหลักสูตรการออกแบบการพัฒนาการผลิตการติดตั้งและบริการ

รายละเอียดการติดต่อ
Mark

หมายเลขโทรศัพท์ : 008613380350375

WhatsApp : +008613380350375