4 แกน Sc To St สายแพทช์ไฟเบอร์ Singlemode OS2 OD 3.0mm แจ็คเก็ต OFNP

ข้อมูลพื้นฐาน
สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้น
ชื่อแบรนด์: Hangalaxy
ได้รับการรับรอง: CE, SGS, UL. RoHs
หมายเลขรุ่น: HGYN-14402
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: ขั้นต่ำบอกว่าเป็น 10 ชิ้น
ราคา: Negotiation By email or Phone Call
รายละเอียดการบรรจุ: 1 ชิ้นแต่ละถุง PE ที่มีคุณภาพแต่ละ
เวลาการส่งมอบ: 7-10 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: L / C, D / A, D / P, T / T, Wester N Union, MoneyGram
สามารถในการผลิต: 20,000 ชิ้นต่อเดือน
ประเภทเส้นใย: โหมดเดียว, OS2 จำนวนเส้นใย: 4
สาย OD: 3.0mm ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์: เซนต์
ประเภทโปแลนด์: UPC สีของสายเคเบิล: สีเหลือง
แสงสูง:

สายไฟเบอร์ออปติกสายแพทช์สายจัมเปอร์ไฟเบอร์ออปติก

,

fiber optic jumper cables

4 แกน ST ถึง ST สายเคเบิลใยแก้วนำแสง Singlemode OS2 Patch Cable OFNP Jacket

 

The Hangalaxy new OM3 Laser-Optimized Multimode Fiber (LOMMF) "Aqua" cables, for use with 10Gb Ethernet applications. สายเคเบิล "Aqua" ที่เพิ่มประสิทธิภาพเลเซอร์มัลติ OMM ของ Hangalaxy ใหม่ (LOMMF) สำหรับใช้กับแอปพลิเคชัน 10Gb Ethernet These new technology, 50/125um, LC/LC Fiber Optic cables, provide nearly four times the bandwidth over conventional 62.5um multimode fiber, with performance rivaling that of Singlemode cable, at a much reduced cost. เทคโนโลยีใหม่เหล่านี้สาย 50 / 125um, LC / LC ไฟเบอร์ออปติกให้แบนด์วิธเกือบสี่เท่ากว่ามัลติไฟเบอร์แบบทั่วไป 62.5um พร้อมประสิทธิภาพที่เทียบเคียงกับสายเคเบิล Singlemode ในราคาที่ลดลงอย่างมาก LOMMF cable allows 10Gb serial transmission over extended distances in the 850nm wavelength window, where low-cost Vertical Cavity Surface Emitting Lasers (VCSELs) enable a cost-effective, high-bandwidth solution. สาย LOMMF อนุญาตให้ส่งข้อมูลแบบอนุกรม 10Gb ในระยะทางไกลในหน้าต่างความยาวคลื่น 850nm ซึ่งต้นทุนต่ำในแนวตั้งโพรงผิวเปล่งแสงเลเซอร์ (VCSELs) เปิดใช้งานโซลูชันต้นทุนแบนด์วิดท์สูงที่คุ้มค่า LOMMF is ideally suited for LAN's, SAN's, and high-speed parallel interconnects for head-ends, central offices, and data centers. LOMMF เหมาะอย่างยิ่งสำหรับ LAN, SAN และการเชื่อมต่อแบบขนานความเร็วสูงสำหรับสำนักงานใหญ่, สำนักงานกลางและศูนย์ข้อมูล

 

ลักษณะคีย์

 

(1) 6 เมตร (20 ฟุต) LC / LC, OM3 จัดอันดับ;
(2) ความเร็ว 10GB ของอีเธอร์เน็ตถึง 300 เมตรที่ 850nm;
(3) ใช้กับ VCSEL และแหล่งกำเนิดแสงเลเซอร์ LED;
(4) ความเร็วสูงแบนด์วิดท์สูงต้นทุนต่ำ
(5) เข้ากันได้กับระบบ LAN รุ่นเก่า
(6) เหมาะสำหรับแอพพลิเคชั่น Fibre Channel (SAN)
(7) รองรับ IEEE 802.3ae และ TIA LOMMF

 

คุณสมบัติของสายเคเบิล


(1) ทางเลือกของประเภทเส้นใย;
(2) การเลือกเส้นใยที่มีรหัสสี
(3) CST armouring สำหรับการทนแรงกระแทกและแรงกระแทกที่ดีขึ้น;
(4) โครงสร้างหลอดหลวมขนาด 250 ไมครอน
(5) แจ็คเก็ต LSZH สารหน่วงไฟสำหรับเพิ่มประสิทธิภาพไฟหรือแจ็คเก็ต PE;
(6) สำหรับการคุ้มครองสิ่งแวดล้อมและความต้านทานการซึมผ่านของน้ำ

 

พารามิเตอร์ทางเทคนิค

 

ภาพรวม
เส้นผ่าศูนย์กลางชุด 125 ไมครอน
แกนเส้นผ่าศูนย์กลาง 62.5 ไมครอน
จำนวนเส้นใย 2
เทคโนโลยี การปรับสภาพโหมด
ผลัก / ดึงแท็บ ไม่
น้ำหนักปอนด์) 0.09
 
การประกัน
ระยะเวลาการรับประกันผลิตภัณฑ์ (ทั่วโลก) การรับประกันแบบ จำกัด ตลอดอายุการใช้งาน

 

ชื่อส่วน สายเคเบิลการปรับสภาพโหมดไฟเบอร์ออปติก (ST / LC)
ตัวเชื่อมต่อ A LC ชาย
เชื่อมต่อ B เพศชาย
แจ็คเก็ตสี ส้ม
ความยาวสายเคเบิล 0.5

 

ตำนาน / คีย์
เชื่อมต่อ โหมดไฟเบอร์ จำนวนเส้นใย แจ็คเก็ตสี ประเภทแจ็คเก็ต หน่วยวัด (หน่วยวัด) เคเบิ้ล Diam Ø

D: SC / UPC

E: SC / APC

F: E2000

G: E2000 / APC

H: FC / UPC

I: FC / APC

K: LC / UPC

L: LC / APC

S: ST / UPC

Y: MT-RJ

9: 9 / 125μmโหมดเดียว

6: 6.25 / 125μmมัลติ

7: 50 / 125μm OM3 Multimode Optimized Laser

4: 50 / 125μm OM4

2: 200 / 230μmมัลติ

มัลติมิเตอร์ 1: 100 / 140μm

P: Panda PM Fiber

B: Bowtie PM ไฟเบอร์

E: Eliptical PM ไฟเบอร์

S: Simplex (1 ไฟเบอร์)

D: เพล็กซ์ (2 ไฟเบอร์)

Y: สีเหลือง

O: ส้ม

ตอบ: อควา

L: น้ำเงิน

G: สีเขียว

E: น้ำตาล

S: ชนวน

W: ขาว

R: แดง

B: ดำ

U: ม่วง

P: ชมพู

R: Riser (OFNR)

P: Plenum (OFNP)

L: ฮาโลเจนปลอดควันต่ำ (LSZH)

N: ไม่มี

V: แจ็คเก็ต PVC

M: เมตร

F: ฟุต

ฉัน: นิ้ว

C: เซนติเมตร

แจ็คเก็ต 2: 2 มม

แจ็คเก็ต 3: 3mm

4: 900μm (.9mm)

6: 250μmเปลือย

7: 500μmเปลือย

 

4 แกน Sc To St สายแพทช์ไฟเบอร์ Singlemode OS2 OD 3.0mm แจ็คเก็ต OFNP 0

 

โรงงาน Hangalaxy

 

4 แกน Sc To St สายแพทช์ไฟเบอร์ Singlemode OS2 OD 3.0mm แจ็คเก็ต OFNP 1

 

กิจกรรมนิทรรศการ Hangalaxy

 

4 แกน Sc To St สายแพทช์ไฟเบอร์ Singlemode OS2 OD 3.0mm แจ็คเก็ต OFNP 2

 

Push-Pull LC Duplex Fiber Optic Patch Cords containing the custom push-pull strain relief boot and duplex clip, allow users easy accessibility in tight areas when deploying very high density LC patch fields in data center applications. สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก LC แบบเพล็กซ์แบบพุช - พูลที่บรรจุบูทบรรเทาความเครียดแบบกด - ดึงและคลิปดูเพล็กซ์แบบกำหนดเองช่วยให้ผู้ใช้สามารถเข้าถึงได้ง่ายในพื้นที่แคบ ๆ เมื่อติดตั้งฟิลด์แพตช์ LC They are available in riser (OFNR), plenum (OFNP), and low smoke zero halogen (LSZH) rated jacket materials to comply with local cabling ordinances. พวกเขามีอยู่ใน riser (OFNR), plenum (OFNP), และวัสดุที่มีควันต่ำศูนย์ฮาโลเจน (LSZH) ควันต่ำสุดที่ได้รับการจัดอันดับวัสดุแจ็คเก็ตเพื่อให้สอดคล้องกับกฎหมายสายท้องถิ่น Push-Pull LC Duplex Fiber Optic Patch Cords are available in OM4, OM3 or OS1/OS2 fiber types to meet the demands of Gigabit Ethernet, 10 Gigabit Ethernet and high speed Fibre Channel. สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก LC แบบเพล็กซ์แบบพุชพูลมีให้เลือกในประเภทไฟเบอร์ OM4, OM3 หรือ OS1 / OS2 เพื่อตอบสนองความต้องการของ Gigabit Ethernet, 10 Gigabit Ethernet และไฟเบอร์แชนแนลความเร็วสูง

 

ควบคุมคุณภาพ

 

Quality and standards are the foundation of Hangalaxy. คุณภาพและมาตรฐานเป็นพื้นฐานของ Hangalaxy We are dedicated to providing clients with the outstanding, standards-compliant products and services. เราทุ่มเทเพื่อให้บริการลูกค้าด้วยผลิตภัณฑ์ที่โดดเด่นและเป็นไปตามมาตรฐาน Hanglaxy has passed many quality system verification, like ISO, RoHS, established an internationally standardized quality assurance system and strictly implemented standardized management and control in the course of design, development, production, installation and service. Hanglaxy ได้ผ่านการตรวจสอบระบบคุณภาพมากมายเช่น ISO, RoHS ได้จัดตั้งระบบประกันคุณภาพที่ได้มาตรฐานสากลและดำเนินการจัดการและควบคุมมาตรฐานอย่างเข้มงวดในหลักสูตรการออกแบบการพัฒนาการผลิตการติดตั้งและบริการ

รายละเอียดการติดต่อ
Mark

หมายเลขโทรศัพท์ : 008613380350375

WhatsApp : +008613380350375