แพทช์ไฟเบอร์โหมดเดี่ยวสีเหลืองนำแจ็คเก็ตเพล็กซ์ LSZH 10m 2.0 มม. SC LC

ข้อมูลพื้นฐาน
สถานที่กำเนิด: ประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: Hangalaxy
ได้รับการรับรอง: CE, SGS, RohS, UL
หมายเลขรุ่น: HGYN-0144
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: ขั้นต่ำบอกว่าเป็น 10 ชิ้น
ราคา: Negotiation By email or Phone Call
รายละเอียดการบรรจุ: 1 ชิ้นแต่ละถุง PE ที่มีคุณภาพแต่ละ
เวลาการส่งมอบ: 7-10 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: L / C, D / A, T / T, D / P, Wester N Union, MoneyGram
สามารถในการผลิต: 20,000 ชิ้นต่อเดือน
โหมดไฟเบอร์: มัลติ ประเภทเส้นใย: LC
สาย OD: 3.0mm สีของสายเคเบิล: สีเหลือง
ความยาว: 10m ความยาวคลื่น: 1310nm
แสงสูง:

จัมเปอร์ใยแก้วนำแสง

,

สายจัมเปอร์ใยแก้วนำแสง

10 มม. 2.0 มม. SC LC ไฟเบอร์ออปติก Singlemode Duplex Patch สายแจ็คเก็ต LSZH

 

Patch Cords are used to provide optical connection for fiber optic electronics. สายแพทช์ใช้สำหรับเชื่อมต่อแบบออปติคัลสำหรับอุปกรณ์อิเล็กทรอนิกส์แบบไฟเบอร์ออปติก The use of the patch cord provides a quick and easy method for routing fiber patches in data centers, head-ends, cellular hubs and central offices. การใช้สายแพตช์ให้วิธีที่รวดเร็วและง่ายดายในการกำหนดเส้นทางแพทช์ไฟเบอร์ในศูนย์ข้อมูลส่วนหัวจุดสิ้นสุดฮับเซลลูลาร์และสำนักงานกลาง The patch cord can be used in interconnect or cross-connect path connecting the incoming fibers to the electronic equipment and providing patching within the fiber paths. สายแพทช์สามารถใช้ในการเชื่อมต่อระหว่างกันหรือข้ามการเชื่อมต่อการเชื่อมต่อเส้นใยที่เข้ามากับอุปกรณ์อิเล็กทรอนิกส์และให้การแพทช์ภายในเส้นทางไฟเบอร์ Patch Cords include simplex, duplex and Multi-fibers assemblies. ชุดสายไฟประกอบด้วยชุดประกอบ simplex, duplex และ Multi-fiber This 9/125 OS2 single mode fiber optic cable is ideal for connecting 1G/10G/40G/100G/400G Ethernet connections. สายเคเบิลใยแก้วนำแสงโหมดเดียว 9/125 OS2 นี้เหมาะอย่างยิ่งสำหรับการเชื่อมต่อการเชื่อมต่อ Ethernet 1G / 10G / 40G / 100G / 400G It can transport data for up to 10km at 1310nm, or up to 40km at 1550nm. สามารถส่งข้อมูลได้สูงสุด 10km ที่ 1310nm หรือสูงสุด 40km ที่ 1550nm

 

มาตรฐานของตัวเชื่อมต่อ:

 

LC: TIA / EIA, FOCIS10, GR-326 EIA / TIA-604-10, IEC61754-20 และ JIS C5973

SC: TIA / EIA, FOCIS3, GR-326.NTT-SC IEC61754-4 และ JIS C5973

 

บรรจุภัณฑ์ & จัดส่ง:
รายละเอียดบรรจุภัณฑ์

 

1. การรมควันของไม้กลอง, plywooden กลองหรือกลองไม้
2. กล่องกระดาษ
3. กำหนดเอง

พอร์ต: เซินเจิ้น

 

ข้อกำหนดและพารามิเตอร์

 

ประเภทไฟเบอร์ เอสเอ็ม เอ็มเอ็ม

 

ตัวเชื่อมต่อ Tytpe

MTRJ

D4, FC, SC, ST, LC,

E-2000, MU

D4, FC, SC, ST, LC,

E-2000, MU

MTRJ
การสูญเสียการแทรก (ทั่วไป) ≤0.4dB ≤0.2dB ≤0.4dB ≤0.2dB
การสูญเสียการแทรก (สูงสุด) ≤0.5dB ≤0. ≤0 3dB 3dB ≤0.3dB ≤0.5dB

 

ผลตอบแทนการสูญเสีย (ทั่วไป)

พีซี   ≥50dB  
APC ≥65dB  
UPC ≥55dB ≥55dB  
ความทนทานต่อการผสมพันธุ์ ≤0.2dB
ความทนทาน ≥ 1,000 ครั้ง
อุณหภูมิการเก็บรักษา - 40 ℃ ~ + 85 ℃

 

ขนาด

 

เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล 3.0mm
แจ็คเก็ตสี สีเหลือง
ตัวเชื่อมต่อ 1 D4
ตัวเชื่อมต่อ 2 D4
ประเภทการขัด APC
ประเภทไฟเบอร์ G657A1, SM, โหมดเดียว
ความยาวสายเคเบิล 1m / 10ft; 1m / 10ft; or customized หรือกำหนดเอง
ปริมาณเส้นใยรวม 2

 

ข้อกำหนดด้านสิ่งแวดล้อม

 

พื้นที่สิ่งแวดล้อม Plenum
อุณหภูมิในการทำงาน -10 ° C ถึง +60 ° C

 

แพทช์ไฟเบอร์โหมดเดี่ยวสีเหลืองนำแจ็คเก็ตเพล็กซ์ LSZH 10m 2.0 มม. SC LC 0

 

บริษัท ของเรา

 

แพทช์ไฟเบอร์โหมดเดี่ยวสีเหลืองนำแจ็คเก็ตเพล็กซ์ LSZH 10m 2.0 มม. SC LC 1

 

กิจกรรมนิทรรศการ Hangalaxy

 

แพทช์ไฟเบอร์โหมดเดี่ยวสีเหลืองนำแจ็คเก็ตเพล็กซ์ LSZH 10m 2.0 มม. SC LC 2

 

ควบคุมคุณภาพ


Quality and standards are the foundation of Hangalaxy. คุณภาพและมาตรฐานเป็นพื้นฐานของ Hangalaxy We are dedicated to providing clients with the outstanding, standards-compliant products and services. เราทุ่มเทเพื่อให้บริการลูกค้าด้วยผลิตภัณฑ์ที่โดดเด่นและเป็นไปตามมาตรฐาน Hanglaxy has passed many quality system verification, like ISO, RoHS, established an internationally standardized quality assurance system and strictly implemented standardized management and control in the course of design, development, production, installation and service. Hanglaxy ได้ผ่านการตรวจสอบระบบคุณภาพมากมายเช่น ISO, RoHS ได้จัดตั้งระบบประกันคุณภาพที่ได้มาตรฐานสากลและดำเนินการจัดการและควบคุมมาตรฐานอย่างเข้มงวดในหลักสูตรการออกแบบการพัฒนาการผลิตการติดตั้งและบริการ

รายละเอียดการติดต่อ
Mark

หมายเลขโทรศัพท์ : 008613380350375

WhatsApp : +008613380350375