สายเคเบิลแพทช์ไฟเบอร์ออปติกโหมดเดี่ยวขนาด 2.0 มม. LC UPC / จัมเปอร์ไฟเบอร์ออปติก

ข้อมูลพื้นฐาน
สถานที่กำเนิด: ประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: Hanagalaxy
ได้รับการรับรอง: CE, SGS, FDA, UL
หมายเลขรุ่น: HGYN-0616
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: ขั้นต่ำบอกว่าเป็น 10 ชิ้น
ราคา: Negotiation By email or Phone Call
รายละเอียดการบรรจุ: 1 ชิ้นแต่ละถุง PE ที่มีคุณภาพแต่ละ
เวลาการส่งมอบ: 7-10 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: L / C, D / A, D / P, T / T, Wester N Union, MoneyGram
สามารถในการผลิต: 20,000 ชิ้นต่อเดือน
สี: สีเหลือง สาย OD: 2.0mm
สายแจ็คเก็ต: พีวีซี คอนเนคเตอร์ 1: LC APC
คอนเนคเตอร์ 2: LC APC จำนวนเส้นใย: 2F
การสูญเสียการแทรก: 0.35dB การสูญเสียคืน: 45dB
แสงสูง:

จัมเปอร์ใยแก้วนำแสง

,

สายจัมเปอร์ใยแก้วนำแสง

2.0 มม. ไฟเบอร์โหมดเดียว OS2 ออปติก LC UPC สายแพทช์ดูเพล็กซ์ OFNP แจ็คเก็ตสีเหลือง

 

The 9/125μm OS2 single mode bend insensitive fiber optic cable is less attenuation when bent or twisted compared with traditional optical fiber cables and this will make the installation and maintenance of the fiber optic cables more efficient. โหมดเดี่ยว 9 / 125μm OS2 โค้งสายเคเบิลใยแก้วนำแสง insensitive น้อยกว่าการลดทอนเมื่องอหรือบิดเมื่อเทียบกับสายเคเบิลใยแก้วนำแสงแบบดั้งเดิมและจะทำให้การติดตั้งและบำรุงรักษาสายเคเบิลใยแก้วนำแสงมีประสิทธิภาพมากขึ้น It can also save more space for your high density cabling in data centers, enterprise networks, telecom room, server farms, cloud storage networks, and any places fiber patch cables are needed. นอกจากนี้ยังสามารถประหยัดพื้นที่เพิ่มขึ้นสำหรับการเดินสายเคเบิลความหนาแน่นสูงในศูนย์ข้อมูลเครือข่ายองค์กรห้องโทรคมนาคมฟาร์มเซิร์ฟเวอร์เครือข่ายเก็บข้อมูลบนคลาวด์ This 9/125 OS2 single mode fiber optic cable is ideal for connecting 1G/10G/40G/100G/400G Ethernet connections. สายเคเบิลใยแก้วนำแสงโหมดเดียว 9/125 OS2 นี้เหมาะอย่างยิ่งสำหรับการเชื่อมต่อการเชื่อมต่อ Ethernet 1G / 10G / 40G / 100G / 400G It can transport data for up to 10km at 1310nm, or up to 40km at 1550nm. สามารถส่งข้อมูลได้สูงสุด 10km ที่ 1310nm หรือสูงสุด 40km ที่ 1550nm


ไฟสปอร์ตไลท์สินค้า

 

1. โค้งไฟเบอร์ไม่รู้สึก


(1) YOFC G.657.A1 โค้งงอไฟเบอร์

(2) รัศมีโค้งต่ำสุด 10.0 มม.

 

2. การรับรองและมาตรฐาน


(1) ISO 9001;

(2) RoHS, REACH ตาม;

(3) IEC 61754, TIA 604 (FOCIS), YD / T;

 

3. โปรแกรมทดสอบที่รับรอง


(1) การสูญเสียการแทรกและการทดสอบการสูญเสียกลับ

(2) การตรวจสอบใบหน้าสุดท้าย

(3) การทดสอบ 3D interferometer


ลักษณะเฉพาะ

 

1. การสูญเสียการแทรกต่ำและการสูญเสียการสะท้อนกลับ;
2. ความทนทานที่ดี;
3. แลกเปลี่ยนที่ดี;
4. ความมั่นคงที่อุณหภูมิสูง
5. มาตรฐาน: Telcordia GR-326-CORE;

6. การออกแบบที่กะทัดรัด;

7. การปฏิบัติตาม IEC, JIS, TELCORDIA-326

 

การจำแนกประเภทสินค้า

 

เชื่อมต่อ ประเภทโปแลนด์ คุณสมบัติทางแสง มาตรฐานอ้างอิง
เอสเอ็ม เอ็มเอ็ม
IL (dB) RL (dB) IL (dB) RL (dB) YD / T 1272.3-2005; IEC 60874-19-1 IEC 60874-14-5; IEC 60874-14-10
เซาท์แคโรไลนา UPC ≤0.35 ≥50 ≤0.20 -
APC ≥60 - -
อุณหภูมิในการทำงาน (℃) -40 ℃ ~ + 80 ℃
อุณหภูมิการจัดเก็บ (℃) -40 ℃ ~ + 85 ℃
มาตรฐานทนไฟ IEC 60332-3
คำสั่งของ RoHs 2002/95 / EC

 

ความพร้อมใช้งานในภูมิภาค ประเทศจีน
ประเภทสินค้า ผมเปียไฟเบอร์หลายไฟเบอร์
สีบูต A ขาว
สีขั้วต่อ A ขาว
แจ็คเก็ตสี ขาว
จำนวนเส้นใย 1
เส้นผ่าศูนย์กลางที่กำหนด (มม.) 5.0
โหมดไฟเบอร์ สถานะโสด
ประเภทไฟเบอร์ OS1
ROHS สอดคล้อง / ยกเว้น


พารามิเตอร์ของสายเคเบิล
 

ประเภท

ลักษณะ

ข้อมูลจำเพาะ

ก่อนเดินสาย

หลังจากเดินสาย

การผ่อนผัน 1550 นาโนเมตร

≤0.20 dB / km (สูงสุด) ≤0.22 dB / km (สูงสุด)

การผ่อนผัน @ 1625 นาโนเมตร

≤0.23dB / กม. ≤ 0.24 dB / km

ความยาวคลื่นกระจายเป็นศูนย์

≤1520นาโนเมตร

Zero Slope Slope

≤ 0.084 ps / nm2 · kม.

ค่าลิงก์ PMD (M = 20cables Q = 0.01%)

PMDQ สูงสุด

≤0.08 ps / √km

การตัดความยาวของสายเคเบิล (λcc)

≤1450นาโนเมตร

Mการดัดโค้ง acro

(1 รอบ; Ф32มม.) 1550 นาโนเมตร

(100 รอบ; Ф60มม.) @ 1625 นาโนเมตร
(100 รอบ; Ф50มม.) @ 1310 &@ 1625 นาโนเมตร

≤ 0.05 dB
≤ 0.05 dB
≤0.05 dB

เส้นผ่านศูนย์กลางของฟิลด์โหมด

1550 นาโนเมตร 9.6 ±0.5μm

ข้อมูลจำเพาะมิติ

เส้นผ่าศูนย์กลางหุ้ม

124.8 ±0.7μm

ข้อผิดพลาดสำคัญของแกนกลาง / ชุดหุ้ม

≤0.6μm

หุ้มไม่เป็นวงกลม

≤1.0%

 

พิสูจน์ความเครียดออกจากเส้น

≥9.0 N
≥1.0%
≥100 kpsi

 

สายเคเบิลแพทช์ไฟเบอร์ออปติกโหมดเดี่ยวขนาด 2.0 มม. LC UPC / จัมเปอร์ไฟเบอร์ออปติก 0
 
สายเคเบิลแพทช์ไฟเบอร์ออปติกโหมดเดี่ยวขนาด 2.0 มม. LC UPC / จัมเปอร์ไฟเบอร์ออปติก 1


กิจกรรมนิทรรศการ Hangalaxy


สายเคเบิลแพทช์ไฟเบอร์ออปติกโหมดเดี่ยวขนาด 2.0 มม. LC UPC / จัมเปอร์ไฟเบอร์ออปติก 2


ควบคุมคุณภาพ


Quality and standards are the foundation of Hangalaxy. คุณภาพและมาตรฐานเป็นพื้นฐานของ Hangalaxy We are dedicated to providing clients with the outstanding, standards-compliant products and services. เราทุ่มเทเพื่อให้บริการลูกค้าด้วยผลิตภัณฑ์ที่โดดเด่นและเป็นไปตามมาตรฐาน Hanglaxy has passed many quality system verification, like ISO, RoHS, established an internationally standardized quality assurance system and strictly implemented standardized management and control in the course of design, development, production, installation and service. Hanglaxy ได้ผ่านการตรวจสอบระบบคุณภาพมากมายเช่น ISO, RoHS ได้จัดตั้งระบบประกันคุณภาพที่ได้มาตรฐานสากลและดำเนินการจัดการและควบคุมมาตรฐานอย่างเข้มงวดในหลักสูตรการออกแบบการพัฒนาการผลิตการติดตั้งและบริการ

รายละเอียดการติดต่อ
Mark

หมายเลขโทรศัพท์ : 008613380350375

WhatsApp : +008613380350375